ટીમ ઇન્ડિયા માટે આ મોટા ખરાબ સમાચાર આવ્યા, રોહિત-વિરાટનો સૌથી મોટા દુશ્મન પાછો આવ્યો

ટીમ ઇન્ડિયા માટે આ મોટા ખરાબ સમાચાર આવ્યા, રોહિત-વિરાટનો સૌથી મોટા દુશ્મન પાછો આવ્યો

ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા, 1લી ટેસ્ટ: ઓસ્ટ્રેલિયાના મુખ્ય કોચ અને પસંદગીકાર એન્ડ્રુ મેકડોનાલ્ડે સંકેત આપ્યો કે ટીમ 9 ફેબ્રુઆરીથી ભારત સામે શરૂ થનારી શ્રેણીની શરૂઆતની ટેસ્ટમાં પીટર હેન્ડ્સકોમ્બનો સમાવેશ કરવા વિચારી રહી છે. જો કેમેરોન ગ્રીન સિરીઝ માટે સમયસર સ્વસ્થ નહીં થાય, તો હેન્ડ્સકોમ્બની સ્પિન રમવાની ક્ષમતાને ધ્યાનમાં રાખીને ઓસ્ટ્રેલિયા તેને મિડલ ઓર્ડરમાં ઉતારી શકે છે. ભારત વિ ઓસ્ટ્રેલિયા, 1લી ટેસ્ટ: ઓસ્ટ્રેલિયાના મુખ્ય કોચ અને પસંદગીકાર એન્ડ્રુ મેકડોનાલ્ડે સંકેત આપ્યો કે ટીમ 9 ફેબ્રુઆરીથી ભારત સામે શરૂ થનારી શ્રેણીની શરૂઆતની ટેસ્ટમાં પીટર હેન્ડ્સકોમ્બનો સમાવેશ કરવા વિચારી રહી છે. જો કેમેરોન ગ્રીન સિરીઝ માટે સમયસર સ્વસ્થ નહીં થાય, તો હેન્ડ્સકોમ્બની સ્પિન રમવાની ક્ષમતાને ધ્યાનમાં રાખીને ઓસ્ટ્રેલિયા તેને મિડલ ઓર્ડરમાં ઉતારી શકે છે. ઓલરાઉન્ડર કેમેરોન ગ્રીન આંગળીના ફ્રેક્ચરમાંથી સ્વસ્થ થઈ રહ્યો છે, તેની સાથે હેન્ડ્સકોમ્બને પણ ટીમમાં પસંદ કરવામાં આવ્યો છે.

ટીમ ઈન્ડિયા માટે અચાનક આ ખરાબ સમાચાર આવ્યા
ઓસ્ટ્રેલિયાના મુખ્ય કોચ અને પસંદગીકાર એન્ડ્ર્યુ મેકડોનાલ્ડે ‘સિડની મોર્નિંગ હેરાલ્ડ’ને કહ્યું, ‘તે ખરેખર મહત્વનો ખેલાડી છે. તે મોડેથી સ્પષ્ટ થઈ ગયું છે કે તે સ્પિન વધુ સારી રીતે રમે છે.’ પીટર હેન્ડ્સકોમ્બ અને કેમેરોન ગ્રીન ચાર ટેસ્ટ મેચની શ્રેણી પહેલા નોર્થ સિડનીમાં બોન એન્ડ્રુઝ ઓવલ ખાતે સ્પિન રમવા માટે બનાવવામાં આવેલી પીચ પર બેટિંગ પ્રેક્ટિસ કરે છે. જેથી અમે એડજસ્ટ થઈ શકીએ. ભારતમાં પરિસ્થિતિઓ. વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપની અંતિમ ક્વોલિફિકેશન આ શ્રેણીમાંથી નક્કી કરવામાં આવશે.

રોહિત-વિરાટનો સૌથી મોટો દુશ્મન પ્રથમ ટેસ્ટ મેચ રમશે
પીટર હેન્ડ્સકોમ્બ વર્ષ 2017માં ભારતના છેલ્લા પ્રવાસમાં પણ ટીમની સાથે હતો, સાથે જ તે ટીમમાં વિકેટકીપરનો વિકલ્પ પણ આપે છે. એન્ડ્રુ મેકડોનાલ્ડે કહ્યું, “પીટર હેન્ડ્સકોમ્બે ધીમી પીચો પર શિલ્ડ ક્રિકેટમાં ઘણા રન બનાવ્યા છે. તે વિકેટકીપિંગ પણ કરે છે, જેથી જોશ (અંગ્રેજી) ન હોય તો અમને દરેક વિકલ્પ આપે છે અને જો એલેક્સ કેરીને કંઈ થાય તો અમારી પાસે વિકલ્પો છે. પીટર હેન્ડ્સકોમ્બે કહ્યું, ‘અમને તેનામાં જમણા હાથના બેટ્સમેનની જરૂર છે. મહત્વપૂર્ણ વિકલ્પ ઉપલબ્ધ છે. . અમારી ટીમમાં ઘણા ડાબા હાથના બેટ્સમેન છે, તેથી તેમને સામેલ કરવા એ એક મહત્વપૂર્ણ વિકલ્પ છે. જો કેમેરોન ગ્રીન પ્રથમ ટેસ્ટ માટે ફિટ નથી, તો અમને લાગે છે કે અમારી પાસે કેટલાક સારા વિકલ્પો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *