રોહિત-વિરાટ વિશે આર અશ્વિન કહ્યુ આવુ, જેનાથી ભારતીય લોકો ગુસ્સે થયા

રોહિત-વિરાટ વિશે આર અશ્વિન કહ્યુ આવુ, જેનાથી ભારતીય લોકો ગુસ્સે થયા

રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીઃ ઓફ સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિને ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી પર મોટું નિવેદન આપ્યું છે. અશ્વિને આ બંને ખેલાડીઓના ચાહકોને ખાસ અપીલ પણ કરી છે. R Ashwin On Rohit Sharma And Virat Kohli: ભારતના સિનિયર ઑફ-સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિન ઑસ્ટ્રેલિયા સામેની ટેસ્ટ શ્રેણીમાં ટીમ ઇન્ડિયાનો ભાગ છે. આર અશ્વિને હાલમાં જ પોતાની યુટ્યુબ ચેનલ પર ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે આ બે ડેશિંગ ખેલાડીઓના ચાહકોને સંયમ રાખવાનું કહ્યું છે.

રવિચંદ્રન અશ્વિને આ મોટું નિવેદન આપ્યું છે
ભારતના વરિષ્ઠ ઓફ-સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિને સ્પોર્ટ્સ ચાહકોને ICC ટ્રોફી જીતવાની શોધમાં સ્ટાર બેટ્સમેન રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી સાથે ધીરજ રાખવા વિનંતી કરી. તેણે કહ્યું છે કે મહાન ક્રિકેટર સચિન તેંડુલકરને પણ છ પ્રયાસો બાદ વર્લ્ડ કપ મળ્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે ભારતીય ટીમે છેલ્લો વર્લ્ડ કપ 2011માં જીત્યો હતો, પરંતુ 2013ની ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી બાદથી ટીમને ICC ટૂર્નામેન્ટમાં સફળતા મળી નથી.

રોહિત-વિરાટે સપોર્ટ કર્યો
પોતાના ભૂતપૂર્વ અને વર્તમાન ભારતીય કેપ્ટનનું સમર્થન કરતાં અશ્વિને તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર કહ્યું, ‘તે કહેવું ખૂબ જ સરળ છે કે તમે આ જીત્યા નથી અને તે જીત્યા નથી. 1983ના વર્લ્ડ કપ બાદ મહાન ક્રિકેટર સચિન તેંડુલકર 1992, 1996, 1999, 2003 અને 2007ના વર્લ્ડ કપમાં રમ્યા હતા. છેલ્લે, 2011માં જ તેઓ વર્લ્ડ કપ જીતી શક્યા. તેણે ટ્રોફી જીતવા માટે છ વર્લ્ડ કપ સુધી રાહ જોવી પડી હતી.

એમએસ ધોનીને મહાન ખેલાડી કહ્યો
અશ્વિને કહ્યું, ‘ફક્ત એટલા માટે કે અન્ય એક મહાન ખેલાડી એમએસ ધોની આવ્યો અને તેણે આવતાની સાથે જ વર્લ્ડ કપનો ખિતાબ મેળવ્યો, તેનો અર્થ એ નથી કે તે દરેક સાથે થશે. સારું કહ્યું, તે નથી? અશ્વિને ક્રિકેટ પ્રેમીઓ સાથે રોહિત અને કોહલીને થોડો સમય આપવાની વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું, ‘આ ખેલાડીઓ (રોહિત શર્મા, વિરાટ કોહલી) 2007માં રમ્યા ન હતા. રોહિત શર્મા 2011ના વર્લ્ડ કપમાં રમી શક્યો નહોતો. કોહલી 2011, 2015, 2019માં રમી ચૂક્યો છે અને હવે તે 2023માં તેનો ચોથો વર્લ્ડ કપ રમશે. તમને જણાવી દઈએ કે ભારત ઓક્ટોબર-નવેમ્બરમાં ODI વર્લ્ડ કપની યજમાની કરવાની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *