રનનો વરસાદ કરનારા કોહલી પર ગાવસ્કર અચાનક ગુસ્સે થયા, અને તેથી આવુ થયુ, જુઓ આ વિડીયોમા

રનનો વરસાદ કરનારા કોહલી પર ગાવસ્કર અચાનક ગુસ્સે થયા, અને તેથી આવુ થયુ, જુઓ આ વિડીયોમા

વિરાટ કોહલીઃ ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી વિશે સુનીલ ગાવસ્કરના નિવેદનથી ખળભળાટ મચી ગયો છે. સુનીલ ગાવસ્કરે અચાનક વિરાટ કોહલી પ્રત્યે ગુસ્સો કેમ વ્યક્ત કર્યો, જો તેની પાછળનું કારણ જાણીએ તો ચાહકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશે. હકીકતમાં, ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાના બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીએ બેટિંગ દરમિયાન એટલી મોટી ભૂલ કરી, જેનાથી સુનીલ ગાવસ્કર પણ નારાજ થઈ ગયા.

સુનીલ ગાવસ્કરની પ્રતિક્રિયાઃ ટીમ ઈન્ડિયાના બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી પર ટીમ ઈન્ડિયાના પૂર્વ કેપ્ટન સુનીલ ગાવસ્કર ખૂબ જ ગુસ્સે છે, જેણે અચાનક રનનો વરસાદ કર્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી વિશે સુનીલ ગાવસ્કરના નિવેદનથી ખળભળાટ મચી ગયો છે. સુનીલ ગાવસ્કરે અચાનક વિરાટ કોહલી પ્રત્યે ગુસ્સો કેમ વ્યક્ત કર્યો, જો તેની પાછળનું કારણ જાણીએ તો ચાહકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશે. હકીકતમાં, ન્યુઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાના બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીએ બેટિંગ દરમિયાન એટલી મોટી ભૂલ કરી, જેનાથી સુનીલ ગાવસ્કર પણ નારાજ થઈ ગયા.

ગાવસ્કર અચાનક રનનો વરસાદ વરસાવનાર કોહલી પર ગુસ્સે થઈ ગયો
ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની પ્રથમ વનડેમાં ટીમ ઈન્ડિયાની ઈનિંગની 15મી ઓવરમાં કિવી સ્પિનર ​​મિચેલ સેન્ટનરે પોતાના એક કિલર બોલ પર વિરાટ કોહલી જેવા બેટ્સમેનને ડોડ કરતા ક્લીન બોલ્ડ કર્યો હતો. કિવી સ્પિનર ​​મિશેલ સેન્ટનરે 15મી ઓવરનો બીજો બોલ વિરાટ કોહલીને ઓફ સ્ટમ્પ લેન્થ પર ફેંક્યો, જેના પર વિરાટ કોહલીએ આગળનો બોલ પાછળની તરફ રમવાનો પ્રયાસ કર્યો. આ દરમિયાન તે શોટ રમવામાં ડૂબી ગયો અને ક્લીન બોલ્ડ થયો. આ સાથે વિરાટ કોહલી માત્ર 8 રન બનાવીને પેવેલિયન પરત ફર્યો હતો.

જુઓ વિડીયો :

આ નિવેદને હોબાળો મચાવ્યો હતો
ભારતના દિગ્ગજ ક્રિકેટર સુનીલ ગાવસ્કર જે રીતે વિરાટ કોહલીને મિશેલ સેન્ટનરના બોલ પર આઉટ કર્યો તે જોઈને ગુસ્સે છે. કોમેન્ટ્રી દરમિયાન વિરાટ કોહલી પર નિવેદન આપતા સુનીલ ગાવસ્કરે કહ્યું, ‘વિરાટ કોહલીએ પાછળ જવાને બદલે આગળ વધવું જોઈતું હતું. વિરાટ કોહલીએ મિશેલ સેન્ટનરનો બોલ લાઇનની અંદર રમ્યો હતો અને બોલને સ્ટમ્પ ઉડાડવા માટે ટર્ન આપ્યો હતો, જ્યારે બોલને બહાર જવા માટે થોડો વધુ ટર્ન કરવાની જરૂર હતી. વિરાટ કોહલીએ તે બોલ આગળ રમવો જોઈતો હતો. વિરાટ કોહલીએ તે બોલ પાછળની તરફ રમ્યો હતો જ્યારે તેણે તે બોલ આગળ રમવો જોઈતો હતો. તે શોર્ટ બોલ નહોતો, માત્ર થોડો ટર્ન હતો. બોલ બહાર જવાને બદલે અંદર આવ્યો અને સ્ટમ્પ ઉડાવી દીધો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *