બીજી ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડી બોલર કરશે તબાહી, આ ખતરનાક પિચ મળી

બીજી ODIમાં ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડી બોલર કરશે તબાહી, આ ખતરનાક પિચ મળી

India vs બાંગ્લાદેશ 2nd ODI: ભારત અને બાંગ્લાદેશ વચ્ચે ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની બીજી મેચ મીરપુરના શેરે બાંગ્લા નેશનલ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમમાં રમાશે. બીજી વનડે પહેલા ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક મોટા સારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરો બીજી વનડેમાં તબાહી મચાવશે, કારણ કે ટીમ ઈન્ડિયાને મીરપુરમાં ખૂબ જ ખતરનાક પીચ મળવા જઈ રહી છે.

ભારત અને બાંગ્લાદેશ વચ્ચે ત્રણ મેચની ODI શ્રેણીની બીજી મેચ મીરપુરના શેરે બાંગ્લા નેશનલ ક્રિકેટ સ્ટેડિયમમાં રમાશે. બીજી વનડે પહેલા ટીમ ઈન્ડિયા માટે એક મોટા સારા સમાચાર સામે આવ્યા છે. ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરો બીજી વનડેમાં તબાહી મચાવશે, કારણ કે ટીમ ઈન્ડિયાને મીરપુરમાં ખૂબ જ ખતરનાક પીચ મળવા જઈ રહી છે.

ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરો બીજી વનડેમાં તબાહી મચાવશે

ટીમ ઈન્ડિયાને બીજી વનડેમાં જે પીચ મળવા જઈ રહી છે તે સ્પિન બોલરોને ઘણી મદદ કરશે અને આ પીચ પર 250 રનનો સ્કોર પણ મેચ વિનિંગ સાબિત થશે. આ મેદાન પર પ્રથમ વનડે મેચ પણ રમાઈ હતી, જ્યાં બાંગ્લાદેશના ઓલરાઉન્ડર શાકિબ અલ હસને 10 ઓવરમાં 36 રન આપીને 5 વિકેટ લીધી હતી. જો ટીમ ઈન્ડિયા બીજી વનડેમાં અક્ષર પટેલને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં સામેલ કરે છે તો તે આ પીચ પર તબાહી મચાવી શકે છે.

આ ખતરનાક પીચ મળવા જઈ રહી છે

અક્ષર પટેલ લેફ્ટ આર્મ સ્પિન બોલર છે અને તે બીજી વનડેમાં મીરપુરની પીચનો ફાયદો ઉઠાવીને બાંગ્લાદેશની ટીમને તબાહ કરી શકે છે. જે રીતે બાંગ્લાદેશના લેફ્ટ આર્મ સ્પિનર ​​શાકિબ અલ હસને પ્રથમ ODIમાં 5 વિકેટ લઈને ટીમ ઈન્ડિયાની કમર તોડી નાખી હતી, તેવી જ રીતે બીજી ODIમાં પણ ટીમ ઈન્ડિયાનો સ્પિન બોલર અક્ષર પટેલ બાંગ્લાદેશની બેટિંગ લાઇનઅપને બરબાદ કરી શકે છે.

ટીમ ઈન્ડિયાનો આ ખતરનાક ખેલાડી મીરપુરની પિચ પર તબાહી મચાવશે

ટીમ ઈન્ડિયાના સ્પિન બોલરો મીરપુરની પીચનો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. અક્ષર પટેલની સાથે ઓફ સ્પિનર ​​વોશિંગ્ટન સુંદર પણ આ પીચ પર ખૂબ જ ખતરનાક સાબિત થઈ શકે છે. જો ટીમ ઈન્ડિયાને બીજી વનડે જીતવી હોય તો બોલર વોશિંગ્ટન સુંદર અને અક્ષર પટેલમાંથી કોઈ એકને 5 વિકેટ લેવી પડશે. ભારત અને બાંગ્લાદેશ વચ્ચે અત્યાર સુધીમાં કુલ 36 વનડે રમાઈ છે, જેમાં ટીમ ઈન્ડિયાએ 30 મેચ જીતી છે. આ સાથે જ બાંગ્લાદેશની ટીમે 5 મેચ જીતી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *