સંજુ સેમસનએ ભારત-ન્યૂઝીલેન્ડની મેચમાં રમ્યા વગર જ લોકોનું દિલ જીત્યું, જુઓ મેદાનમાં આવું કરતાં જોવા મળ્યા, આ વિડીયોમાં

સંજુ સેમસનએ ભારત-ન્યૂઝીલેન્ડની મેચમાં રમ્યા વગર જ લોકોનું દિલ જીત્યું, જુઓ મેદાનમાં આવું કરતાં જોવા મળ્યા, આ વિડીયોમાં

સંજુ સેમસનઃ ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની બીજી વનડે વરસાદને કારણે રદ્દ કરવી પડી હતી. આ મેચ દરમિયાન સંજુ સેમસને કંઈક એવું કર્યું જે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે. Sanju Samson Viral Video: હેમિલ્ટનમાં ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચે ત્રણ મેચની ODI સીરીઝની બીજી મેચ રમાઈ હતી. વરસાદ અને ખરાબ હવામાનના કારણે આ મેચ રદ્દ કરવી પડી હતી. તે જ સમયે, ટીમ ઈન્ડિયાના વિકેટ કીપર બેટ્સમેન સંજુ સેમસનને પ્લેઈંગ 11માં જગ્યા મળી નથી. તે ભલે મેચનો ભાગ ન બન્યો હોય, પરંતુ તેણે મેદાન પર કંઈક એવું કર્યું જેણે ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું.

સંજુ સેમસને ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું
ટીમ ઈન્ડિયાની બેટિંગ દરમિયાન આ મેચમાં વરસાદના કારણે રમત રોકવી પડી હતી. આ પછી અમ્પાયરોએ પ્રતિ ઈનિંગ 29 ઓવરની મેચ કરવાનો નિર્ણય લીધો. પરંતુ વરસાદે ફરી એકવાર મેચમાં વિક્ષેપ પાડ્યો હતો, જેના કારણે મેચ રદ્દ કરવી પડી હતી. આ દરમિયાન સંજુ સેમસન ગ્રાઉન્ડ સ્ટાફની મદદ કરતો જોવા મળ્યો હતો. ગ્રાઉન્ડ સ્ટાફ કવર મેનેજ કરવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યો હતો, સંજુ સેમસન મદદ માટે આગળ આવ્યો. તેનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

રાજસ્થાન રોયલ્સે વીડિયો શેર કર્યો છે
સંજુ સેમસન IPLમાં રાજસ્થાન રોયલ્સ તરફથી રમે છે. તે આ ટીમનો કેપ્ટન પણ છે. રાજસ્થાન રોયલ્સે આ વીડિયો સંજુ સેમસનને શેર કર્યો છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, ફેન્સ પણ સંજુ સેમસનના જોરદાર વખાણ કરી રહ્યા છે. પ્રશંસકોની નજરમાં મેચ ન રમવા છતાં સંજુ સેમસન મેદાન પર હીરો બની ગયો હતો.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/rajasthanroyals/status/1596745625038913536?s=20&t=Fhata77o0ADHst9y56uKpg

પ્રથમ વનડેમાં જગ્યા મળી
સંજુ સેમસન ભારત અને ન્યુઝીલેન્ડ વચ્ચેની પ્રથમ વનડેમાં પ્લેઈંગ 11નો ભાગ બન્યો હતો. આ મેચમાં તેણે 38 બોલમાં 36 રનની ઇનિંગ રમી હતી. આ ઇનિંગમાં સંજુ સેમસનના બેટમાંથી 4 ચોગ્ગા જોવા મળ્યા હતા. પરંતુ બીજી વનડેમાં સંજુની જગ્યાએ ઓલરાઉન્ડર દીપક હુડ્ડાને પ્લેઈંગ 11માં સામેલ કરવામાં આવ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *