આ ચટાઈ પર મોબાઈલ છે, જે હજુ સુધી કોઈને મળ્યો નથી, તમને દેખાઈ છે…… તો જણાવો

આ ચટાઈ પર મોબાઈલ છે, જે હજુ સુધી કોઈને મળ્યો નથી, તમને દેખાઈ છે…… તો જણાવો

ખરેખર, આવી જ એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. વાયરલ તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે એક કાર્પેટ છે. આ કાર્પેટમાં એક ફોન છુપાયેલો છે. જો તમારી આંખો તીક્ષ્ણ છે તો કાર્પેટમાં છુપાયેલ ફોનને શોધો.

તમે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી વાયરલ તસવીરો જોઈ હશે. તમને પણ આવી ઘણી તસવીરો જોવા મળશે, જેને જોયા પછી તમે દંગ રહી જશો. તે જ સમયે, કેટલીક એવી તસવીરો હશે, જેને જોયા પછી તમે મૂંઝવણમાં મુકાઈ જશો. ખરેખર, આવી જ એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. વાયરલ તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે એક કાર્પેટ છે. આ કાર્પેટમાં એક ફોન છુપાયેલો છે. જો તમારી આંખો તીક્ષ્ણ છે તો કાર્પેટમાં છુપાયેલ ફોનને શોધો.

ફોટો જુઓ

આ ફોટો ફેસબુક પર Jei Yah Mei નામના યુઝર હેન્ડલ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો છે. અત્યાર સુધીમાં આ ફોટોને લગભગ 1 લાખ 52 હજાર લોકોએ લાઈક કર્યો છે, જ્યારે 2 હજારથી વધુ લોકોએ આ ફોટો શેર કર્યો છે. તમે શુ વિચારો છો, તમને શુ લાગે છે. શું તમે આ કાર્પેટમાં છુપાયેલ ફોન શોધી શકશો? જો તમને તે મળ્યું હોય તો અમને ટિપ્પણી કરીને જણાવો.

આ તસવીર જુઓ, તમને જવાબ મળી જશે.

તમને તસવીરમાં જ જવાબ મળી ગયો છે. જ્યાં વર્તુળ બને છે, તે ફોન છે. જો તમે ધ્યાનથી જોશો તો તમને ખબર પડશે કે મોબાઈલનું કવર કાર્પેટ સાથે બરાબર મેચ થઈ રહ્યું છે. આ ફોન તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે શેર કરો અને તેમને પણ તેને શોધવાની તક આપો. ટાઈમર પણ સેટ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *