રાશિફળ 26 નવેમ્બર 2022: શનિવારે હનુમાન દાદા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

રાશિફળ 26 નવેમ્બર 2022: શનિવારે હનુમાન દાદા ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોને ધનલાભ થશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 26 નવેમ્બર 2022: આજે કન્યા અને તુલા રાશિવાળાને વ્યવસાયમાં સફળતા મળી શકે છે. કર્ક રાશિના જાતકને નોકરીમાં નવી તકો મળવાની આશા છે. આ સિવાય મેષ રાશિના જાતકો પર શનિની અસર રહેશે, જેના કારણે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તો ચાલો જાણીએ અન્ય રાશિફળ વિશે- આજે ચંદ્ર ધનુ રાશિમાં છે અને મૂલ નક્ષત્ર છે. સૂર્ય હવે વૃશ્ચિક રાશિમાં અને ગુરુ મીન રાશિમાં છે. શનિ મકર રાશિમાં પાછળ છે અને મંગળ હવે મિથુન રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.આજે ચંદ્ર ધનુ રાશિમાં શુભ યોગ બનાવી રહ્યો છે.બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિઓ યથાવત છે.આજે કન્યા અને તુલા રાશિના જાતકોને વેપારમાં સફળતા મળશે. આજે મેષ અને કર્ક રાશિના લોકોને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. આજે ચંદ્ર અને શનિના ગોચરને કારણે મેષ અને કર્ક રાશિના જાતકોએ વાહનોના ઉપયોગ પ્રત્યે બેદરકારી દાખવવી નહીં. ચાલો હવે જાણીએ આજની વિગતવાર કુંડળી-

horoscope
horoscope

1. મેષ- આજે આઠમો સૂર્ય અને નવમો ચંદ્ર અને બારમો ગુરુ નોકરીમાં ઘણો લાભ આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં પદ પરિવર્તનની સંભાવના છે.નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થવાની પણ શક્યતા છે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.

horoscope
horoscope

2. વૃષભઃ- આજે સાતમો દિવસનો સૂર્ય પ્રેમ જીવનમાં તણાવ આપી શકે છે.વિદ્યાર્થીઓ માટે સફળતાનો સમય છે.ધંધામાં અટકેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે.સફેદ અને લાલ રંગ શુભ છે.તલ અને અડદનું દાન કરો.તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

3. મિથુન-સૂર્ય વૃશ્ચિક રાશિમાં હોવાથી રિયલ એસ્ટેટ અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્ર માટે શુભ છે. આજે દશમ ગુરુ અને સાતમા સ્થાનમાં ચંદ્ર નોકરી અને વ્યવસાય માટે અનુકૂળ છે. જાંબમાં સ્થળ પરિવર્તન સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો. નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને લાલ રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

4. કર્કઃ- સૂર્ય આ રાશિથી પાંચમા સ્થાને છે એટલે કે વિદ્યા ગૃહમાં ચંદ્ર મનનો કારક છે જે ખસ્તમમાં શુભ છે.ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે.શિવની પૂજા કરો. આજે શનિદેવના પ્રવાહી તલ અને અડદનું દાન કરો હનુમાનજીની પૂજા કરો.

horoscope
horoscope

5. સિંહ- ગુરુ-ચંદ્ર આ રાશિથી પાંચમા ભાવમાં રહેશે.મંગળનું અગિયારમું સંક્રમણ જમીન ખરીદવા માટે શુભ છે. શુક્ર અને બુધ જાંબુમાં કોઈ નવી જવાબદારીથી લાભ આપશે. આજે કોઈ પણ બિઝનેસ પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી.સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે.મસૂરનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

6. કન્યા – સૂર્ય ત્રીજા સ્થાને રહેવાથી આત્મવિશ્વાસ વધારશે.શુક્ર આર્થિક લાભ આપશે. સાતમો ગુરુ અને ચોથો ચંદ્ર વેપાર માટે ફાયદાકારક છે.શનિ પણ શુભ છે જે રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે. ભગવાન વિષ્ણુને તુલસી અર્પણ કરો. વાદળી અને વાયોલેટ રંગ શુભ છે. ગાયને કેળા ખવડાવો.તુલા રાશિના મિત્રોથી લાભ થઈ શકે છે.

horoscope
horoscope

7. તુલા- સૂર્ય આ રાશિથી બીજા સ્થાને હોવાથી રાજનીતિ, આઈટી અને ફિલ્મ જગત માટે શુભ છે.સ્વાસ્થ્યને લઈને થોડો તણાવ શક્ય છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લીલા અને જાંબલી રંગ શુભ છે.ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો.ભગવાન શિવ મંદિરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

horoscope
horoscope

8. વૃશ્ચિકઃ- સૂર્ય આ ઘરમાં રહેવાથી નોકરી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. દ્વિતીય સ્થાને ચંદ્ર ગોચર સંતાન અને નોકરી માટે શુભ છે. પ્રવાસ માટે આજનો દિવસ સફળ છે. કન્યા અને મકર રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.અન્નનું દાન કરો.

horoscope
horoscope

9. ધનુ-સૂર્ય બારમા ભાવમાં છે અને શનિ બીજા ભાવમાં છે. આજે ચંદ્ર આ રાશિમાં ગોચર કરી રહ્યો છે.આ રાશિમાં શનિની સાડાસાત પણ છે.વેપારના સંબંધમાં સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં નવા કરારોથી પ્રગતિના સંકેત મળી રહ્યા છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો. અપરાજિતાનું ફૂલ પાસે રાખો.

horoscope
horoscope

10. મકર – ચંદ્ર બારમામાં છે અને સૂર્ય અગિયારમામાં છે. શનિ આ રાશિમાં પૂર્વવર્તી ગોચર કરશે. વાણીના પ્રયોગમાં સાવધાની રાખો.આર્થિક સ્થિતિમાં પ્રગતિ થાય.શિક્ષણમાં સફળતા મળશે.પરિવારમાં કોઈ નિર્ણયને લઈને તમે મૂંઝવણમાં રહેશો.સફેદ અને લીલો રંગ શુભ છે.

horoscope
horoscope

11. મકર-ચંદ્ર કર્મભાવમાં છે.-રાશિ સ્વામી શનિ આ રાશિથી બારમામાં શુભ છે.ધંધામાં લાભ થશે અને નવા કાર્યોની શરૂઆત થશે.તલનું દાન શુભ ફળ આપશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે.લીલો અને સફેદ રંગ શુભ છે.હનુમાનજીની ઉપાસના શુભ છે.

horoscope horoscope[/caption

12. મીન- આ રાશિમાં સૂર્ય અને ગુરુ આ રાશિમાં શુભ છે. ધનુ રાશિમાં ચંદ્ર શુભ છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે. પરિવાર માટે મંગળ અને શુક્રનું સંક્રમણ શુભ છે. વેપારમાં લાભના સંકેતો છે અને કોઈ મોટું કામ શક્ય છે.માંગલિક મુસાફરીમાં વ્યસ્ત રહેશે.લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *