રોહિત શર્માની જગ્યાએ ભારતનો ટેસ્ટકેપ્ટન આ ખેલાડી બનશે, જે ખૂબ જ ખતરનાક છે

રોહિત શર્માની જગ્યાએ ભારતનો ટેસ્ટકેપ્ટન આ ખેલાડી બનશે, જે ખૂબ જ ખતરનાક છે

ઈન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ 2023: ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા પર એક દિગ્ગજ ખેલાડીએ ચોંકાવનારું નિવેદન આપ્યું છે. તેનું માનવું છે કે તેણે 2023ના વર્લ્ડ કપની તૈયારી માટે આઈપીએલ છોડી દેવી જોઈએ.

ટીમ ઈન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્માને આ સમયે આરામ આપવામાં આવ્યો છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022 ની હાર બાદ તેની કેપ્ટન્સી પર પણ ઘણા દિગ્ગજો દ્વારા સવાલ ઉઠાવવામાં આવ્યા છે. આ બધા વચ્ચે રોહિત શર્મા પર વધુ એક ચોંકાવનારું નિવેદન સામે આવ્યું છે. ODI વર્લ્ડ કપ 2023ને જોતા એક દિગ્ગજ ખેલાડીએ રોહિતને IPL ન રમવાની સલાહ આપી છે.

આ પીઢના નિવેદને સનસનાટી મચાવી દીધી હતી

રોહિત શર્માને લઈને તેના બાળપણના કોચ દિનેશ લાડે ચોંકાવનારું નિવેદન આપ્યું છે. તેમનું માનવું છે કે જો ભારતીય ટીમે 2023નો ODI વર્લ્ડ કપ જીતવો હશે તો રોહિતે IPLથી દૂર રહેવું પડશે. તમને જણાવી દઈએ કે ટીમ ઈન્ડિયા ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022ની સેમીફાઈનલ મેચ હાર્યા બાદ જ આ ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર થઈ ગઈ હતી.

વર્લ્ડ કપની તૈયારી માટે મોટો નિર્ણય લેવો પડશે.

સ્પોર્ટકીડા સાથે વાત કરતા દિનેશ લાડે કહ્યું, ‘આ ટીમ ઈન્ડિયા છેલ્લા 7-8 મહિનામાં સ્થિર નથી. જો આપણે વર્લ્ડ કપની તૈયારી કરી રહ્યા છીએ તો ટીમને એકજૂથ થવું પડશે. છેલ્લા સાત મહિનામાં કોઈ ઓપનિંગ કરવા આવી રહ્યું છે તો કોઈ બોલિંગ કરવા આવી રહ્યું છે. આ ટીમ બિલકુલ સ્થિર નથી. મને નથી લાગતું કે વર્કલોડ મેનેજમેન્ટ કારણ છે. દુનિયાભરમાં દરેક વ્યક્તિ ક્રિકેટ રમે છે. જો આવું જ હોય ​​તો વર્લ્ડ કપ જીતવો હોય તો આઈપીએલમાં ના રમો.

IPL વિશે કહ્યું આ મોટી વાત

દિનેશ લાડે વધુમાં કહ્યું, ‘તે માત્ર તેના પર છે, હું તે નક્કી કરી શકતો નથી કે તેણે આઈપીએલમાંથી પોતાનું નામ પાછું ખેંચવું કે નહીં. આ અંગે તેઓએ જાતે જ નિર્ણય લેવાનો છે. જ્યારે તમે ભારત માટે અથવા રાજ્ય માટે રમો છો ત્યારે ફક્ત તમારું નામ IPL માટે ધ્યાનમાં લેવામાં આવે છે. તમારી રમત જ તમને IPLમાં સેલરી કેપમાં મદદ કરે છે. તેથી સીધા તમને IPLમાં એન્ટ્રી નહીં મળે.

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ફ્લોપ

T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં રોહિત શર્માએ 6 ઇનિંગ્સમાં માત્ર 116 રન બનાવ્યા હતા. આ સમયગાળા દરમિયાન તે 19.33ની સરેરાશથી માત્ર 1 અડધી સદી ફટકારી શક્યો હતો. રોહિત શર્માના આ ખરાબ પ્રદર્શનથી તેની કેપ્ટનશીપ પણ સવાલોના ઘેરામાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *