‘હવે તેને ખરીદવા માટે અમારી પાસે એટલા પૈસા નથી’, આ વિદેશી ખેલાડી સૂર્યકુમાર યાદવ વિશે આપ્યું મોટું નિવેદન

‘હવે તેને ખરીદવા માટે અમારી પાસે એટલા પૈસા નથી’, આ વિદેશી ખેલાડી સૂર્યકુમાર યાદવ વિશે આપ્યું મોટું નિવેદન

બિગ બેશ લીગઃ ઓસ્ટ્રેલિયાના વિસ્ફોટક ઓલરાઉન્ડર ગ્લેન મેક્સવેલે ટીમ ઈન્ડિયાના તોફાની બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ વિશે ખૂબ જ વિચિત્ર નિવેદન આપ્યું છે. ગ્લેન મેક્સવેલનું કહેવું છે કે બિગ બેશ લીગમાં સૂર્યકુમાર યાદવ જેવા બેટ્સમેનને ખરીદવો શક્ય નથી. સૂર્યકુમાર યાદવઃ ઓસ્ટ્રેલિયાના વિસ્ફોટક ઓલરાઉન્ડર ગ્લેન મેક્સવેલે ટીમ ઈન્ડિયાના તોફાની બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવ વિશે ખૂબ જ વિચિત્ર નિવેદન આપ્યું છે. ગ્લેન મેક્સવેલનું કહેવું છે કે બિગ બેશ લીગમાં સૂર્યકુમાર યાદવ જેવા બેટ્સમેનને ખરીદવો શક્ય નથી. ગ્લેન મેક્સવેલ અનુસાર, બિગ બેશ લીગમાં સૂર્યકુમાર યાદવને ખરીદવા માટે ઓછા પૈસા હશે.

‘અમારી પાસે તેને ખરીદવાના પૈસા નથી’
ગ્લેન મેક્સવેલે ‘ધ ગ્રેડ ક્રિકેટર’ને આપેલા ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન સૂર્યકુમાર યાદવ પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે. આ દરમિયાન ગ્લેન મેક્સવેલને પૂછવામાં આવ્યું કે શું સૂર્યકુમાર યાદવ ભવિષ્યમાં ક્યારેય ઓસ્ટ્રેલિયાની બિગ બેશ લીગમાં રમતા જોવા મળી શકે છે. ગ્લેન મેક્સવેલે આ સવાલના જવાબમાં કહ્યું, ‘અમારી પાસે પૈસાની અછત હશે, પરંતુ સૂર્યકુમાર યાદવને ખરીદવો શક્ય બનશે નહીં.’

મેક્સવેલે સૂર્યકુમાર યાદવ વિશે આ વિચિત્ર નિવેદન આપ્યું હતું
જણાવી દઈએ કે સૂર્યકુમાર યાદવે આ વર્ષે ટી20 ઈન્ટરનેશનલ ફોર્મેટમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે રનનો વરસાદ કર્યો છે. સૂર્યકુમાર યાદવે વર્ષ 2022માં 31 T20 આંતરરાષ્ટ્રીય મેચોમાં 1164 રન બનાવ્યા છે, જેમાં તેણે 2 સદી અને 9 અડધી સદી ફટકારી છે. સૂર્યકુમાર યાદવ વર્તમાન ICC T20 રેન્કિંગમાં વિશ્વનો નંબર-1 બેટ્સમેન છે. સૂર્યકુમાર યાદવ માટે બોલિંગ વિશ્વભરના બોલરો માટે દુઃસ્વપ્ન સાબિત થઈ રહી છે.

સૂર્યકુમાર યાદવ એક કરતા વધુ રેકોર્ડ તોડી રહ્યો છે
સૂર્યકુમાર યાદવ હાલમાં શાનદાર ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે અને જો તે ફિટ રહેશે તો તેને ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કરી શકાય નહીં. સૂર્યકુમાર યાદવ વિતતા દિવસો સાથે ક્રિકેટમાં એક કરતા વધુ રેકોર્ડ તોડી રહ્યો છે. ભારતના સ્ટાઇલિશ બેટ્સમેન સૂર્યકુમાર યાદવે T20 રેન્કિંગમાં નંબર-1ની પોતાની ખુરશી વધુ મજબૂત કરી છે. ન્યુઝીલેન્ડ T20 સીરીઝની બીજી મેચમાં સૂર્યકુમારે 51 બોલમાં અણનમ 111 રનની જબરદસ્ત ઇનિંગ રમી હતી. સૂર્યકુમારે આ શ્રેણીમાંથી 31 રેટિંગ પોઈન્ટ્સ મેળવ્યા છે અને 890 રેટિંગ પોઈન્ટ્સ સાથે બીજા નંબરે પાકિસ્તાનના મોહમ્મદ રિઝવાનને 54 પોઈન્ટ પાછળ છોડી દીધા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *