ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખતરનાક ખેલાડીનું મેદાનમાં આવેલું બરબાદ થયું, અને તેથી ત્રીજી T20માં કેપ્ટન પણ બહાર થશે……

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખતરનાક ખેલાડીનું મેદાનમાં આવેલું બરબાદ થયું, અને તેથી ત્રીજી T20માં કેપ્ટન પણ બહાર થશે……

India vs New Zealand, Playing XI: ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી તેના માટે સૌથી મોટો નાક બની ગયો છે અને આ ખેલાડી તેના ફ્લોપ પ્રદર્શનને કારણે ભારતીય ટીમ પર બોજ બની ગયો છે. કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા આ ખેલાડીને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી T20 મેચમાં પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરી શકે છે. ઘણી તકો આપવામાં આવી હોવા છતાં આ ખેલાડી સુધરી રહ્યો નથી. India vs New Zealand: ટીમ ઈન્ડિયાનો એક ખેલાડી તેના માટે સૌથી મોટો નાક બની ગયો છે અને આ ખેલાડી તેના ફ્લોપ પ્રદર્શનને કારણે ભારતીય ટીમ પર બોજ બની ગયો છે. કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા આ ખેલાડીને ન્યૂઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી T20 મેચમાં પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરી શકે છે. ઘણી તકો આપવામાં આવી હોવા છતાં આ ખેલાડી સુધરી રહ્યો નથી અને હવે સમય આવી ગયો છે કે આ ખેલાડીને ટીમ ઈન્ડિયામાંથી બહાર કરી દેવામાં આવે.

આ ફ્લોપ ખેલાડી ટીમ ઈન્ડિયા માટે નાસકો બની ગયો છે
ન્યુઝીલેન્ડ સામેની ત્રીજી અને નિર્ણાયક ટી20 મેચમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ટીમ ઈન્ડિયાની પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં મોટા ફેરફાર કરી શકે છે. કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યા ઋષભ પંતને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરીને વિકેટ કીપર બેટ્સમેન સંજુ સેમસનને તક આપી શકે છે. ન્યુઝીલેન્ડની ધરતી પર ટી20 સીરીઝ જીતવા માટે ભારતે નેપિયરમાં આજની મેચ કોઈપણ ભોગે જીતવી પડશે. પ્રથમ મેચ વરસાદના કારણે બંધ થઈ ગઈ હતી, જ્યારે બીજી મેચ જીત્યા બાદ ભારત શ્રેણીમાં 1-0થી આગળ છે.

ત્રીજી ટી20માં ટીમની બહાર થશે કેપ્ટન પંડ્યા!
જો ભારત ત્રીજી અને નિર્ણાયક ટી20 મેચ જીતશે તો તે આ ટી20 સીરીઝ પર કબજો કરી લેશે. જો ટીમ ઈન્ડિયાએ આ T20 સિરીઝ જીતવી હોય તો ઋષભ પંતને કોઈપણ કિંમતે પ્લેઈંગ ઈલેવનમાંથી બહાર કરવો પડશે. રિષભ પંત ન્યુઝીલેન્ડ સામેની બીજી T20 મેચમાં ઈશાન કિશન સાથે ઓપનિંગ કરવા માટે આવ્યો હતો, પરંતુ તે માત્ર 6 રન બનાવીને આઉટ થઈ ગયો હતો. આવી સ્થિતિમાં કેપ્ટન હાર્દિક પંડ્યાએ ઋષભ પંતને પ્લેઈંગ ઈલેવનમાં જગ્યા આપીને સૌથી મોટી ભૂલ કરી છે.

T20 આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં ખૂબ જ ખરાબ રેકોર્ડ
T20 ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટમાં રિષભ પંતનો રેકોર્ડ ખૂબ જ ખરાબ છે. રિષભ પંત છેલ્લી 18 T20 ઈન્ટરનેશનલ ઈનિંગ્સમાં એક પણ અડધી સદી ફટકારી શક્યો નથી. આટલી બધી તકો આપ્યા બાદ પણ ઋષભ પંત T20 ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટમાં કેવી રીતે બેટિંગ કરવી તે જાણી શક્યો નથી. હવે સમય આવી ગયો છે કે T20 ઈન્ટરનેશનલમાં રિષભ પંતની જગ્યાએ સંજુ સેમસનને અજમાવવાનો. સંજુ સેમસનની ગણતરી ટી-20 ક્રિકેટના નિષ્ણાત અને ખતરનાક ખેલાડીઓમાં થાય છે. સંજુ સેમસન એકલા હાથે મેચનો પલટો ફેરવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *