આ ખેલાડીને ટીમમાંથી બહાર કરવાની કહાની પર પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટરનું દિલ, કહ્યું- આ એક ઉદાહરણ છે…

આ ખેલાડીને ટીમમાંથી બહાર કરવાની કહાની પર પૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટરનું દિલ, કહ્યું- આ એક ઉદાહરણ છે…

આકાશ ચોપરા: ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર આકાશ ચોપરાએ સોશિયલ મીડિયા પર એક એવા ખેલાડીનો ઉલ્લેખ કર્યો છે જેને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી હતી પરંતુ કોઈ કારણ વગર બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. આકાશે તેને આઈપીએલ સાથે પણ જોડી દીધું.

ટીમ ઈન્ડિયાના પૂર્વ બેટ્સમેન આકાશ ચોપરા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર પોતાની વાત ખુલીને બધાની સામે મૂકે છે. તે એવા વીડિયો પણ શેર કરે છે જેમાં મેચ અને ખેલાડીઓ વિશે વાત કરવામાં આવે છે. હવે તેણે સોશિયલ મીડિયા પર એક એવા ખેલાડી વિશે વાત કરી કે જેને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી પરંતુ કોઈ કારણ વગર તેને બહાર કરી દેવામાં આવ્યો. આકાશે આ અંગે ટ્વિટ કર્યું હતું.

વેંકટેશ ઐયરનો ઉલ્લેખ

આકાશ ચોપરાએ ટ્વિટર પર વેંકટેશ અય્યરની વાર્તાનો ઉલ્લેખ કર્યો છે. 27 વર્ષીય ઓલરાઉન્ડર વેંકટેશ અય્યર, જે મધ્ય પ્રદેશનો છે, તેને ટીમ ઈન્ડિયામાં તક મળી હતી પરંતુ તેને અચાનક ટીમમાંથી બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. આ અંગે આકાશ ચોપરાએ ટ્વીટ કર્યું, ‘આઈપીએલનું પ્રદર્શન જોઈને ખેલાડીને પસંદ કરવાનું ઉદાહરણ, પહેલા પસંદ કર્યું અને પછી તેને અલગ ભૂમિકા ભજવવા માટે કહ્યું. ત્યારપછી IPLમાં જ નિષ્ફળ ગયા બાદ (બીજી ભૂમિકા ભજવવાને કારણે) તેને ટીમમાંથી સંપૂર્ણપણે બહાર કરી દેવામાં આવ્યો હતો. વેંકટેશ ઐયરને મળો. KKR માટે ઓપનિંગ. ફિનિશર તરીકે પસંદ કર્યા અને પછી પડતું મૂક્યું.

‘કેવી રીતે વાજબી છે?’

45 વર્ષીય પૂર્વ ક્રિકેટર આકાશ ચોપરાએ અન્ય એક ટ્વિટમાં લખ્યું, ‘આ ઉપરાંત, ભારતીય પસંદગીકારોએ IPLના પરફોર્મરની પસંદગી અંગે નિર્ણય લેવો પડશે. તે બધા ટોપ-3માં બેટિંગ કરે છે પરંતુ ભારત માટે અમે ઈચ્છીએ છીએ કે તેઓ અલગ ભૂમિકા ભજવે. આ કેવી રીતે વાજબી છે?’

અત્યાર સુધી માત્ર 11 મેચ રમી છે

વેંકટેશ અય્યરને IPLમાં તેના સારા પ્રદર્શન માટે પુરસ્કાર મળ્યો હતો અને ગયા વર્ષે તેણે T20 દ્વારા આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં પદાર્પણ કર્યું હતું. જો કે તે એક વર્ષમાં બે ફોર્મેટમાં ભારત માટે માત્ર 11 મેચ જ રમી શક્યો હતો. તેણે ટી20માં 9 મેચમાં 133 રન બનાવ્યા છે જ્યારે વનડેમાં 2 મેચમાં માત્ર 24 રન બનાવ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *