‘પિટાઈથી થાય છે દર્દ, એનર્જી બાકી નથી..’, શ્રદ્ધાએ વ્હોટ્સએપ ચેટમાં ટોર્ચરની કહાની કહી

‘પિટાઈથી થાય છે દર્દ, એનર્જી બાકી નથી..’, શ્રદ્ધાએ વ્હોટ્સએપ ચેટમાં ટોર્ચરની કહાની કહી

‘શ્રદ્ધા મર્ડર કેસ’માં તેના વોટ્સએપ પરથી ચોંકાવનારો ખુલાસો થયો છે. શ્રદ્ધાએ વર્ષ 2020માં જ તેના મેનેજરને કહ્યું હતું કે, ‘હું ઈચ્છું છું કે આફતાબ જતો રહે,’ ‘આફતાબના મારને કારણે મારું શરીર દુખે છે,’ ‘હવે મારામાં ઊર્જા બચી નથી.’ તમને જણાવી દઈએ કે, આફતાબે પોતાના લિવ-ઈન પાર્ટનરની હત્યા કર્યા બાદ લાશના લગભગ 18 થી 20 ટુકડા કરી નાખ્યા હતા. તેમને આશરો આપ્યા બાદ તે મુંબઈ ગયો.

દેશને હચમચાવી દેનાર શ્રદ્ધા હત્યા કેસમાં કેટલીક મહત્વની માહિતી સામે આવી છે. મૃતકના વોટ્સએપ પરથી ચોંકાવનારો ખુલાસો થયો છે. આમાં જે ત્રણ મહત્વની માહિતી સામે આવી છે તે શ્રદ્ધાએ વર્ષ 2020માં તેના મેનેજર સાથે શેર કરી હતી. શ્રદ્ધાએ મેનેજરને કહ્યું હતું કે, ‘હું ઈચ્છું છું કે આફતાબ જતો રહે,’ ‘આફતાબના મારને કારણે મારું શરીર દુખે છે,’ ‘હવે મારામાં ઊર્જા બચી નથી.’

આ સિવાય આ હત્યા કેસમાં વધુ એક ખુલાસો થયો છે કે આરોપી આફતાબ પૂનાવાલાએ શ્રદ્ધાના મૃતદેહના 18 થી 20 ટુકડા કરી નાખ્યા હતા. જ્યારે, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેણે મૃતદેહના 35 ટુકડા કરી દીધા હતા. પોલીસે જણાવ્યું કે પહેલા તો આફતાબે પોલીસને ઠગાવવાનો ઘણો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ કડક પૂછપરછ બાદ તે ભાંગી પડ્યો. તેણે પોલીસની સામે શ્રદ્ધાની હત્યાના તમામ રહસ્યો ખોલી દીધા. તે જ સમયે, આફતાબના પિતાએ તેના જીવન સાથે જોડાયેલ એક મોટું રહસ્ય જાહેર કર્યું અને દાવો કર્યો કે આફતાબ એક ખુલ્લા મનનો છોકરો છે અને તેને શરૂઆતથી જ પ્રતિબંધો પસંદ નથી.

આફતાબ તીક્ષ્ણ મગજનો ખૂની છે
કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આફતાબ ખૂબ જ તીક્ષ્ણ મનનો છે. તે શરૂઆતમાં પોલીસને પોતાની જાળમાં ફસાવી રહ્યો હતો. હત્યા બાદ આફતાબે શરીરના અંગોનો નિકાલ કર્યો અને પછી મુંબઈ ગયો. શ્રદ્ધા મર્ડર કેસમાં તપાસ સંબંધિત પુરાવા શોધવા અને આફતાબની કુંડળીની તપાસ માટે દિલ્હી પોલીસની ઘણી ટીમો મુંબઈ, ઉત્તરાખંડ, હિમાચલ અને અન્ય રાજ્યોમાં હાજર છે.

આફતાબને પ્રતિબંધો પસંદ નહોતા
પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, આફતાબના લેપટોપમાંથી પોલીસને આફતાબના જીવનના ઘણા મહત્વપૂર્ણ રહસ્યો સામે આવ્યા છે, જેને પૂછવા પર તે છુપાવતો હતો. દિલ્હી પોલીસ દેશના સૌથી અનુભવી મનોચિકિત્સકો અને માઇન્ડ રીડર્સની મદદથી આફતાબના મગજને વાંચવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. પોલીસ આફતાબના મિત્રો તેમજ તેના પરિવારના સંપર્કમાં છે. આફતાબના પિતાના કહેવા પ્રમાણે, તે ખૂબ જ ખુલ્લા મનનો છોકરો હતો, જેને પ્રતિબંધો પસંદ નહોતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *