આજનું રાશિફળ 13 નવેમ્બર 2022: રવિવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 13 નવેમ્બર 2022: રવિવારે ખોડિયાર માં ની કૃપા થી આ 6 રાશિ ધરાવતા લોકોની કિસ્મત ખૂલી જશે, જાણો તમારું રાશિફળ અહી

આજનું રાશિફળ 13 નવેમ્બર 2022: કર્ક અને ધનુ રાશિના લોકોએ વાહન ચલાવવામાં બેદરકાર ન રહેવું જોઈએ. સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે, શુક્ર વૃશ્ચિકમાં છે અને મંગળ વૃષભમાં છે. જાણો રવિવાર માટે તમારું રાશિફળ. આજે આદ્રા નક્ષત્ર છે અને ચંદ્ર મિથુન રાશિમાં જશે. શનિ આજે મકર રાશિમાં વક્રી થઈ રહ્યો છે. ગુરુ સ્વરાશિ મીન રાશિમાં છે. સૂર્ય તુલા રાશિમાં છે, શુક્ર વૃશ્ચિકમાં છે અને મંગળ વૃષભમાં છે. બાકીના ગ્રહોની સ્થિતિ યથાવત છે. આજે કન્યા અને મીન રાશિના લોકોને સફળતા મળશે. મેષ અને મિથુન રાશિના ટેકનિકલ અને મેનેજમેન્ટ ક્ષેત્રના વિદ્યાર્થીઓને નોકરીમાં નવી તકો મળશે. કર્ક અને ધનુ રાશિના લોકો વાહન ચલાવવામાં બેદરકાર ન રહે તો સારું. હવે આવો જાણીએ આજની વિગતવાર રાશિફળ

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મેષ- બારમો ગુરુ, ત્રીજો ચંદ્ર અને દશમો શનિ લાભ આપશે.આજે તમારું મન ખૂબ જ વિચલિત રહી શકે છે, ધ્યાન અને યોગ કરો. વિદ્યાર્થીઓ તેમના પ્રદર્શનથી ખુશ રહેશે. રાજનેતાઓને લાભ થશે.સફેદ અને લાલ રંગ શુભ છે.મંગળના શુભ ઘટકો ગોળ અને ઘઉંનું દાન કરો.ગાયને પાલક ખવડાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃષભ- આઈટી અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. શુક્ર સાતમા પ્રેમમાં સફળતા આપશે. શનિ નવમા ભાવમાં છે.આજે ગુરુ અગિયારમું અને ચંદ્ર આ રાશિથી ત્રીજો કારોબાર શુભ કરશે.પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. ગુરુ લાભદાયી છે, પરંતુ મકર રાશિમાં શનિના સંક્રમણને કારણે નોકરીમાં વિવાદ થઈ શકે છે. આજે તમારી વાણી લાભ આપશે.કેસરી અને લીલો રંગ શુભ છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મિથુનઃ- આ રાશિમાંથી પાંચમો સૂર્ય અને આ રાશિમાં સંક્રમણ કરતો ચંદ્ર આર્થિક પ્રગતિ કરાવશે. શુક્રની નકારાત્મક અસરને કારણે સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો.વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. અડદનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કર્કઃ- આજનો દિવસ રાજનીતિમાં સફળતાનો દિવસ છે.આઈટી અને બેંકિંગના લોકો પોતાના કરિયરને લઈને ઉત્સાહિત અને ખુશ રહેશે.આકાશ અને સફેદ રંગ શુભ છે.ભગવાન ગણેશની પૂજા કરો. કોઈપણ અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.ધાર્મિક પુસ્તકોનું દાન કરો.યુવાનો પ્રેમ જીવનમાં સફળ થશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

સિંહ- શુક્રનો ચોથો દિવસ જ પસાર થયો છે. અગિયારમા ભાવમાં ચંદ્રનું ગોચર આજે તમને વેપાર અને નોકરીમાં સફળતા અપાવશે.વેલાનું ઝાડ વાવો. આર્થિક સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં નવી તકો આવશે.લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કન્યા- 2જો સૂર્ય, ત્રીજો શુક્ર અને 10મો ચંદ્ર કાર્યસ્થળમાં સફળતા અપાવશે.વ્યાપારિક કાર્યમાં પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો.વૃષભમાં રહેલો શુક્ર બેંકના કામમાં સફળતા અપાવી શકે છે.ગુરુનો આશીર્વાદ લો.આર્થિક લાભ શક્ય છે.ભગવાનની ઉપાસના કરો. શિવ કરતા રહો.કેસરી અને પીળા રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

તુલા- સૂર્ય હવે આ રાશિમાં છે અને શુક્ર હવે અહીંથી બીજા સ્થાને છે. વેપારમાં પ્રગતિથી પ્રસન્નતા રહેશે.સ્વાસ્થ્ય સુખમાં વધારો કરવા માટે હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ તમને આશાવાદી બનાવશે. વાદળી અને કેસરી રંગ શુભ છે.સાત ધાન્યનું દાન લાભદાયક રહેશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

વૃશ્ચિકઃ- આજે આઈટી અને બેંકિંગ નોકરીમાં સફળતા મળશે. લીલો અને લાલ રંગ શુભ છે અડદનું દાન કરો. વિવાહિત જીવનમાં વિશ્વાસ જાળવી રાખો. વાહન ખરીદવાના સંકેતો છે.વિષ્ણુ જીની પૂજા કરો.શુક્ર આ રાશિમાં રહેવાથી લવ લાઈફમાં સુધારો થશે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

ધનુઃ- આજે બારમા શુક્ર ખૂબ જ શુભ છે. સૂર્ય પણ બારમા ભાવમાં છે અને ચંદ્ર સાતમા ભાવમાં છે.નોકરીમાં પ્રમોશન સંબંધી સારા સમાચાર મળશે.વ્યવસાયમાં સફળતાના સંકેતો છે.વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે.આર્થિક પ્રગતિથી ખુશ રહેશો. મગનું દાન કરો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મકર-શુક્ર અગિયારમે લાભ આપશે. આ રાશિમાં ચંદ્ર, મિથુન અને શનિ વક્રી છે.ચંદ્ર અને બુધનું સંક્રમણ મીડિયા, IT અને બેંકિંગ નોકરીમાં લાભ લાવી શકે છે.પિતાના આશીર્વાદથી લાભ થશે.સફેદ અને જાંબલી રંગ શુભ છે.ધાર્મિક યાત્રા થઈ શકે છે.સાત પ્રકારનું દાન ખોરાક પ્રેમ જીવન તણાવપૂર્ણ હોઈ શકે છે.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

કુંભ- શુક્ર તમને કાર્યસ્થળ પર સફળતા અપાવશે.વ્યાપારમાં સફળતા માટે આજે શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.જાંબલી અને લીલો રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. પરિવાર સંબંધિત કોઈ નિર્ણય લેવામાં વિલંબ થઈ શકે છે. પ્રવાસ સુખદ રહેશે. પીળા વસ્ત્રો અને ફળોનું દાન કરો. તુલસીનું ઝાડ વાવો.

Horoscope Today, 23 August 2022
Horoscope Today, 22 August 2022

મીન- આઠમો સૂર્ય અને ચોથો ચંદ્ર શુભ રહેશે.શુક્ર ભાગ્ય સ્થાને રહીને ધન પ્રાપ્ત કરી શકે છે. આ રાશિનો સ્વામી ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશે.તલનું દાન કરો.વ્યાપારમાં સફળતાના સંકેતો છે. નોકરીમાં મેષ અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓથી ખુશ રહેશે.પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *