રોહિત શર્માને આટલો તૂટતો ક્યારેય જોયો નથી, ડ્રેસિંગ રૂમમાં ભારતીય કેપ્ટનને સંભાળવું મુશ્કેલ હતું

રોહિત શર્માને આટલો તૂટતો ક્યારેય જોયો નથી, ડ્રેસિંગ રૂમમાં ભારતીય કેપ્ટનને સંભાળવું મુશ્કેલ હતું

IND vs ENG, T20 WC SF: ટીમ ઇન્ડિયાના કેપ્ટન રોહિત શર્મા T20 વર્લ્ડ કપની સેમિફાઇનલ મેચમાં ઇંગ્લેન્ડ સામેની હાર બાદ ખૂબ જ નિરાશ હતા. એડિલેડ સ્ટેડિયમના સ્ટેન્ડમાં બેસીને તે રડવા લાગ્યો હતો. તેનો ફોટો-વિડિયો ઘણો વાયરલ થયો હતો.

ટીમ ઈન્ડિયાના ઓપનર રોહિત શર્માને પહેલીવાર ICC ટૂર્નામેન્ટમાં કેપ્ટન બનાવવામાં આવ્યો હતો. તેમના નેતૃત્વમાં ભારતીય ક્રિકેટ ટીમે T20 વર્લ્ડ કપ-2022 ની સેમિફાઇનલ સુધીનો પ્રવાસ કર્યો. ટીમ પાસેથી ટ્રોફી જીતવાની ઘણી આશાઓ હતી, પરંતુ સેમિફાઈનલમાં ઈંગ્લેન્ડનું સપનું તૂટી ગયું અને ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર ફેંકાઈ ગયું. રોહિત હારથી ખૂબ જ નિરાશ દેખાઈ રહ્યો હતો. ડ્રેસિંગ રૂમમાં તેને સંભાળવો મુશ્કેલ હતો.

એડિલેડમાં રોહિત એન્ડ કંપનીનું સપનું તૂટી ગયું

રોહિત શર્માની કપ્તાનીવાળી ટીમ ઈન્ડિયાને T20 વર્લ્ડ કપ-2022ની સેમીફાઈનલમાં ઈંગ્લેન્ડે 10 વિકેટે પરાજય આપ્યો હતો. એડિલેડ ઓવલ મેદાન પર ટોસ હાર્યા બાદ ભારતીય ટીમે 6 વિકેટે 168 રન બનાવ્યા હતા. હાર્દિક પંડ્યાએ 33 બોલમાં 63 જ્યારે વિરાટે 40 બોલમાં 50 રનનું યોગદાન આપ્યું હતું. આ પછી ઈંગ્લેન્ડે કોઈ પણ વિકેટ ગુમાવ્યા વિના 16 ઓવરમાં લક્ષ્ય હાંસલ કરી લીધું હતું. કેપ્ટન જોસ બટલર 80 અને એલેક્સ હેલ્સ 86 રન બનાવીને અણનમ પરત ફર્યા હતા.

રોહિત મેદાન પર જ રડવા લાગ્યો હતો

ટીમ ઈન્ડિયાનો કેપ્ટન રોહિત શર્મા મેદાન પર જ રડવા લાગ્યો હતો. ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું પરિણામ આવતા જ રોહિત પોતાના આંસુ રોકી શક્યો નહીં. તે સ્ટેન્ડમાં બેઠો હતો અને તેનો વીડિયો-ફોટો વાયરલ થયો હતો. રોહિત જ્યારે ભાવુક થઈ ગયો તો તેના ચાહકો પણ નિરાશામાં ડૂબી ગયા. એક રિપોર્ટમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે રોહિત ડ્રેસિંગ રૂમમાં પણ ખરાબ રીતે તૂટી ગયો હતો. તેની હાલત જોઈને સાથી ખેલાડીઓએ તેને સંભાળવો પડ્યો. સાથી ક્રિકેટરોએ તો ત્યાં સુધી કહ્યું કે, તેઓએ રોહિતને ક્યારેય આ રીતે તૂટતો જોયો નથી.

દ્રવિડે ભાષણ આપ્યું હતું

ટીમ ઈન્ડિયાના કોચ રાહુલ દ્રવિડે મેચ બાદ ડ્રેસિંગ રૂમમાં તમામ ખેલાડીઓની સામે ભાષણ આપ્યું હતું. ઈન્ડિયન એક્સપ્રેસના એક અહેવાલ મુજબ દ્રવિડ અને કેપ્ટન રોહિતે મેચ બાદ ટીમને ભાષણ આપ્યું હતું. દ્રવિડે આ દરમિયાન કહ્યું કે ટીમ ખૂબ સારી રીતે રમી અને દરેકને તેની મહેનત પર ગર્વ હોવો જોઈએ. સાથે જ રોહિતે દરેક ખેલાડીઓનો આભાર પણ માન્યો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ટીમના કેટલાક સાથીઓએ કહ્યું કે તેઓ ભૂતકાળમાં હાર્યા છે પરંતુ રોહિતને ક્યારેય આઘાત અને નિરાશ જોયો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *