ગૌતમ ગંભીરે કરી મોટી ભવિષ્યવાણી, અને કહ્યું કે આ ખેલાડી T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં સારો પ્લેયર તરીકે જીતશે……

ગૌતમ ગંભીરે કરી મોટી ભવિષ્યવાણી, અને કહ્યું કે આ ખેલાડી T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં સારો પ્લેયર તરીકે જીતશે……

T20 વર્લ્ડ કપ 2022: T20 વર્લ્ડ કપ 2022 તેના છેલ્લા તબક્કામાં પહોંચી ગયો છે. 9 અને 10 નવેમ્બરે સેમી ફાઈનલ મેચો રમાવાની છે, પરંતુ તે પહેલા જ ભારતના પૂર્વ ઓપનર ગૌતમ ગંભીરે પ્લેયર ઓફ ધ ટૂર્નામેન્ટ માટે મોટી ભવિષ્યવાણી કરી છે. પ્લેયર ઓફ ધ ટુર્નામેન્ટ પર ગૌતમ ગંભીરઃ ટીમ ઈન્ડિયા T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં ખૂબ જ સારું પ્રદર્શન કરી રહી છે. ભારતીય ટીમ ગ્રુપ 2માં ટોચ પર રહીને સેમિફાઇનલ માટે ક્વોલિફાય થઈ હતી. ભારત માટે સૂર્યકુમાર યાદવ, વિરાટ કોહલી અને અર્શદીપ સિંહ શ્રેષ્ઠ રમત બતાવી રહ્યા છે. હવે ભારતના પૂર્વ ઓપનર અને બીજેપી સાંસદ ગૌતમ ગંભીરે પ્લેયર ઓફ ધ ટૂર્નામેન્ટને લઈને મોટી ભવિષ્યવાણી કરી છે.

ગૌતમ ગંભીરે આ નિવેદન આપ્યું હતું
ગૌતમ ગંભીરે સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ પર વાત કરતા કહ્યું, ‘અમે તેના વિશે ઘણી વાત કરી છે. રોહિત શર્મા, કેએલ રાહુલ અને વિરાટ કોહલી નિયમ મુજબ સ્ટ્રોક કરે છે, પરંતુ સૂર્યકુમાર યાદવ તેમનાથી અલગ છે. ભારતે આ પહેલા નંબર 4 પર કોઈ ખેલાડીને આ રીતે બેટિંગ કરતા જોયો નથી.

પ્લેયર ઓફ ધ ટુર્નામેન્ટ બની શકે છે
આગળ બોલતા ગૌતમ ગંભીરે કહ્યું, ‘તેણે અત્યાર સુધી ટૂર્નામેન્ટમાં 200 થી વધુ રન બનાવ્યા છે. મારા માટે તે પહેલા જ પ્લેયર ઓફ ધ ટૂર્નામેન્ટ બની ગયો છે. તેણે જે પ્રકારની રમત દેખાડી છે, તે ટૂર્નામેન્ટના પ્લેયર ઓફ ધ પ્લેયર ઓફ ધ લાયક હશે.

આ ખેલાડી શાનદાર ફોર્મમાં છે
સૂર્યકુમાર યાદવ ખૂબ સારા ફોર્મમાં ચાલી રહ્યો છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં તેણે પોતાની આગવી ઝંઝાવાતથી બધાનું દિલ જીતી લીધું છે. તે મેદાનની ચારે બાજુ સ્ટ્રોક બનાવી રહ્યો છે. દરેક તીર તેના તરંગમાં હાજર છે, જેથી તે વિરોધી ટીમને તોડી શકે. તે વર્ષ 2022માં T20 ક્રિકેટમાં સૌથી વધુ રન બનાવનાર બેટ્સમેન છે. તેણે ટીમ ઈન્ડિયા માટે 39 T20 મેચમાં 1270 રન બનાવ્યા છે, જેમાં એક તોફાની સદી સામેલ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *