ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીથી ખુશ નથી પૂર્વ કેપ્ટન કપિલ દેવ, અને તેણે કહ્યું તે ખેલાડી વિષે આવું……..

ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીથી ખુશ નથી પૂર્વ કેપ્ટન કપિલ દેવ, અને તેણે કહ્યું તે ખેલાડી વિષે આવું……..

કપિલ દેવનું નિવેદનઃ ટીમ ઈન્ડિયાના સારા પ્રદર્શન છતાં પૂર્વ કેપ્ટન કપિલ દેવ ભારતીય ટીમના ખેલાડીના પ્રદર્શનથી બિલકુલ ખુશ નથી. કપિલ દેવે આ ખેલાડીના પ્રદર્શન પર નિશાન સાધ્યું છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022: ટીમ ઈન્ડિયા T20 વર્લ્ડ કપ 2022માં શાનદાર પ્રદર્શન કરી રહી છે, જેના આધારે તેણે સેમિફાઈનલમાં જગ્યા બનાવી લીધી છે. T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની સેમી ફાઈનલ મેચ 10 નવેમ્બર ગુરુવારે ભારત અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચે રમાશે. ટીમ ઈન્ડિયાના સારા પ્રદર્શન છતાં પૂર્વ કેપ્ટન કપિલ દેવ ભારતીય ટીમના એક ખેલાડીના પ્રદર્શનથી બિલકુલ ખુશ નથી. કપિલ દેવે આ ખેલાડીના પ્રદર્શન પર નિશાન સાધ્યું છે.

કપિલ દેવ ટીમ ઈન્ડિયાના આ ખેલાડીથી ખુશ નથી
ભારતના પૂર્વ કેપ્ટન કપિલ દેવના મતે ઓફ સ્પિનર ​​રવિચંદ્રન અશ્વિન ટીમ ઈન્ડિયાની સૌથી મોટી નબળાઈ છે. કપિલ દેવે તો ત્યાં સુધી કહ્યું કે હવે રવિચંદ્રન અશ્વિનને પણ વિકેટો મળી રહી છે તેથી આ ઓફ સ્પિન બોલરને પોતાની જાત પર શરમ આવવી જોઈએ. કપિલ દેવે એક ખાનગી હિન્દી ન્યૂઝ ચેનલ સાથેની વાતચીતમાં રવિચંદ્રન અશ્વિન પર કટાક્ષ કર્યો છે.

કપિલ દેવે સાર્વજનિક રીતે ખેંચતાણ કરી હતી
રવિચંદ્રન અશ્વિને રવિવારે રમાયેલી T20 વર્લ્ડ કપ 2022ની મેચમાં ઝિમ્બાબ્વે સામે 4 ઓવરમાં 22 રન આપીને 3 વિકેટ ઝડપી હતી. કપિલ દેવે આ પ્રદર્શન માટે રવિચંદ્રન અશ્વિન પર કટાક્ષ કર્યો હતો. કપિલ દેવે કહ્યું, ‘અત્યાર સુધી મેં રવિચંદ્રન અશ્વિનમાં આત્મવિશ્વાસ જેવી કોઈ વસ્તુ જોઈ નથી. અશ્વિને વિકેટો લીધી હોવા છતાં તેને આ વિકેટ મળી હોય તેવું લાગ્યું નહીં.

‘તમારો ચહેરો છુપાવો’
કપિલ દેવે કહ્યું, ‘હકીકતમાં, ઝિમ્બાબ્વેના બેટ્સમેનો એવી રીતે આઉટ થયા કે અશ્વિન પોતે વિકેટ લેતા શરમ અનુભવતો હતો અને તે પોતાનો ચહેરો છુપાવી રહ્યો હતો. વિકેટ લેવાથી ચોક્કસપણે તમારો આત્મવિશ્વાસ વધે છે, પરંતુ અમે જે અશ્વિનને જાણીએ છીએ તે અત્યારે તે રંગમાં નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *