આ ખેલાડીના એક ‘બુલેટ થ્રો’ થી આખી મેચ પલટી, અને તેને સાબિત કર્યું કે તે ટીમ ઈન્ડિયાનો સુપર હીરો છે, જુઓ આ વિડીયો

આ ખેલાડીના એક ‘બુલેટ થ્રો’ થી આખી મેચ પલટી, અને તેને સાબિત કર્યું કે તે ટીમ ઈન્ડિયાનો સુપર હીરો છે, જુઓ આ વિડીયો

T20 World Cup 2022: T20 World Cup 2022 ની બાંગ્લાદેશ સામેની મેચમાં, ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ક્રિકેટર KL રાહુલે ફિલ્ડિંગ દરમિયાન બાંગ્લાદેશી બેટ્સમેન લિટન દાસને તેની ગોળી ફેંકી હતી, જેની સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ચર્ચા થઈ રહી છે. કેએલ રાહુલ રન આઉટઃ ટી20 વર્લ્ડ કપ 2022માં બાંગ્લાદેશ સામેની મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ક્રિકેટર કેએલ રાહુલે ફિલ્ડિંગ દરમિયાન બાંગ્લાદેશી બેટ્સમેન લિટન દાસને તેની ગોળી ફેંકી હતી, જેની સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ચર્ચા થઈ રહી છે.

રાહુલના ‘બુલેટ થ્રો’થી બાંગ્લાદેશનો બેટ્સમેન પરાજય પામ્યો હતો.
આ મેચમાં પ્રથમ બેટિંગ કરતા ટીમ ઈન્ડિયાએ 20 ઓવરમાં 6 વિકેટ ગુમાવીને 184 રન બનાવ્યા હતા અને બાંગ્લાદેશને 185 રનનો ટાર્ગેટ આપ્યો હતો. જવાબમાં બાંગ્લાદેશી ઓપનર લિટન દાસે પોતાની ઝડપી બેટિંગથી ટીમ ઈન્ડિયાના બોલરોને પરસેવો પાડી દીધો હતો, પરંતુ 8મી ઓવરના બીજા બોલ પર કેએલ રાહુલે પોતાના રોકેટ થ્રોથી બાંગ્લાદેશી ઓપનર લિટન દાસને રન આઉટ કર્યો હતો.

જુઓ વિડીયો અહી :

https://twitter.com/RishirajJaisw19/status/1587767968167260160?s=20&t=tMifKh-oTuYRp7XporrYww

વીડિયોએ ટ્વિટર પર સનસનાટી મચાવી દીધી છે
કેએલ રાહુલે તેના એક હાથે બુલેટ થ્રો દ્વારા બાંગ્લાદેશી ઓપનર લિટન દાસને રનઆઉટ કર્યો અને તેની 27 બોલમાં 60 રનની ઇનિંગનો અંત કર્યો. તમને જણાવી દઈએ કે બાંગ્લાદેશી ઓપનર લિટન દાસનો તે રનઆઉટ ખૂબ જ નિર્ણાયક સમયે આવ્યો હતો, કારણ કે જો લિટન દાસ ક્રિઝ પર રહેતો તો તેણે બાંગ્લાદેશને જીત અપાવી હોત. આ થ્રોમાં કેએલ રાહુલનો રનઆઉટનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *