3 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે સાંઇ બાબાનો ગુરુવાર, જાણો તમારો દિવસ કેવો જશે, જાણો રાશિફળ

3 નવેમ્બર રાશિફળ 2022 : આજે સાંઇ બાબાનો ગુરુવાર, જાણો તમારો દિવસ કેવો જશે, જાણો રાશિફળ

દૈનિક જન્માક્ષર (દૈનિક રાશિફળ) દિવસના ભવિષ્ય વિશે જણાવે છે, જે ગ્રહો અને નક્ષત્રોની ગતિ પર આધારિત છે. કાળી ગાયની સેવા કરવાથી પ્રેમ સંબંધો સારા થશે. ચાલો જાણીએ કે આજે ગુરુવારે મેષ, વૃષભ, મિથુન, કર્ક, સિંહ, કન્યા, તુલા, વૃશ્ચિક, ધનુ, મકર, કુંભ, મીન રાશિના લોકોનું રાશિફળ શું છે.

મેષ રાશિ
આજનો દિવસ તમારા માટે ઉર્જાથી ભરેલો નથી અને તમે નાની નાની બાબતો પર નારાજ થશો. ચંદ્રની સ્થિતિને કારણે આજે તમારા પૈસા બિનજરૂરી વસ્તુઓ પર ખર્ચ થઈ શકે છે. જો તમે પૈસા બચાવવા માંગતા હો, તો તમારા જીવનસાથી અથવા માતાપિતા સાથે તેના વિશે વાત કરો. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરશો. સાચા અને શુદ્ધ પ્રેમનો અનુભવ કરો. હરીફાઈના કારણે વધુ પડતું કામ થકવી નાખે તેવું બની શકે છે. પ્રવાસો અને પર્યટન વગેરે માત્ર આનંદપ્રદ જ નહીં, પણ ખૂબ જ શિક્ષણપ્રદ પણ સાબિત થશે. શક્ય છે કે તમારા માતા-પિતા તમારા જીવનસાથીને કેટલાક અદ્ભુત આશીર્વાદ આપશે, જેના કારણે તમારું લગ્નજીવન વધુ સુધરશે.
ઉપાયઃ- સારા સ્વાસ્થ્ય માટે પૂર્વ તરફ મુખ રાખીને ભોજન કરો.

horoscope
horoscope

વૃષભ
તમારી પાસે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને દેખાવને સુધારવા માટે પૂરતો સમય હશે. જે લોકો તેમના નજીકના મિત્રો અથવા સંબંધીઓ સાથે મળીને વેપાર કરી રહ્યા છે, તેઓએ આજે ​​ખૂબ જ સાવચેતીપૂર્વક પગલાં લેવાની જરૂર છે, નહીં તો નાણાકીય નુકસાન થઈ શકે છે. જ્ઞાન માટેની તમારી તરસ નવા મિત્રો બનાવવામાં મદદરૂપ સાબિત થશે. આજે પ્રેમ-સંબંધોમાં તમારી સ્વતંત્ર સમજદારીનો ઉપયોગ કરો. સહકર્મીઓ અને ઉપરી અધિકારીઓનો સહયોગ તમારો ઉત્સાહ વધારશે. જે લોકોના પરિવારના સભ્યો ફરિયાદ કરે છે કે તેઓ પરિવારના સભ્યોને પૂરતો સમય નથી આપતા, તેઓ આજે પરિવારના સભ્યોને સમય આપવાનું વિચારી શકે છે, પરંતુ છેલ્લી ઘડીએ કોઈ કામ આવવાના કારણે આવું થશે નહીં. તમારી પત્ની તમારી જાતને નસીબદાર માને છે. આ ક્ષણોનો મહત્તમ ઉપયોગ કરો.
ઉપાયઃ ભગવાન ગણેશની પૂજા કરવાથી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થશે.

horoscope
horoscope

મિથુન
આજે તમારી પાસે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને દેખાવ સાથે સંબંધિત વસ્તુઓને સુધારવા માટે પૂરતો સમય હશે. નાણાકીય સુધારો નિશ્ચિત છે. ઘરે પ્રયાસ કરો કે તમારા કારણે કોઈને નુકસાન ન થાય અને પરિવારની જરૂરિયાતો અનુસાર તમારી જાતને અનુકૂળ કરો. પ્રેમ વસંત જેવો છે; ફૂલો, લાઇટ્સ અને પતંગિયાઓથી ભરપૂર. આજે તમારું રોમેન્ટિક પાસું ઉભરી આવશે. સહકર્મીઓ અને ઉપરી અધિકારીઓનો સહયોગ તમારો ઉત્સાહ વધારશે. આ રાશિના લોકો આ દિવસે પોતાના ભાઈ-બહેન સાથે ઘરમાં મૂવી કે મેચ જોઈ શકે છે. આમ કરવાથી તમારી વચ્ચે પ્રેમ વધશે. આંખો દિલની વાત કહે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે આ ભાષામાં વાત કરવાનો આ દિવસ છે.
ઉપાયઃ- કૌટુંબિક જીવન સરળ રીતે ચલાવવા માટે ઘરમાં ક્યારેય કચરો જમા ન થવા દો.

horoscope
horoscope

કર્ક
જો તમે બહાર ફરવા જવાનું વિચારી રહ્યા છો તો તમારો સમય હાસ્ય અને આરામથી ભરેલો રહેશે. તમારા પિતાની કોઈ સલાહ આજે તમને ક્ષેત્રમાં પૈસા આપી શકે છે. પડોશીઓ સાથે ઝઘડો તમારો મૂડ બગાડી શકે છે. પરંતુ તમારો ગુસ્સો ગુમાવશો નહીં, આ ફક્ત આગને બળ આપશે. જો તમે સહકાર નહીં આપો, તો કોઈ તમારી સાથે લડી શકશે નહીં. શ્રેષ્ઠ સંબંધ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. કેટલાક લોકો માટે, લગ્નની ઘંટડી ટૂંક સમયમાં વાગી શકે છે, જ્યારે અન્ય લોકો જીવનમાં નવા રોમાંસનો અનુભવ કરશે. આજે, કાર્યસ્થળમાં અચાનક તમારા કામની તપાસ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, જો તમે કોઈ ભૂલ કરી હોય તો તમારે તેની કિંમત ચૂકવવી પડી શકે છે. આ રાશિના બિઝનેસમેન આજે પોતાના બિઝનેસને નવી દિશા આપવા વિશે વિચારી શકે છે. આજે તમને ઘરની બહાર નીકળ્યા પછી ખુલ્લી હવામાં ફરવાનું ગમશે. આજે તમારું મન શાંત રહેશે, જેનાથી તમને દિવસભર ફાયદો થશે. આજે તમારા જીવનસાથી સાથે કંઈક ખાસ થવાનું છે.
ઉપાયઃ- લાલ રંગના ચંપલ પહેરવાથી નોકરી/વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે.

horoscope
horoscope

સિંહ
તમે તમારા સકારાત્મક વલણ અને આત્મવિશ્વાસના કારણે તમારી આસપાસના લોકોને પ્રભાવિત કરશો. બેંક સંબંધિત લેવડ-દેવડમાં ખૂબ કાળજી રાખવાની જરૂર છે. જૂના મિત્ર સાથે અચાનક મુલાકાત થઈ શકે છે, જેના કારણે જૂની સુખદ યાદો ફરી તાજી થશે. તમારો હમદમ તમને દિવસભર યાદ રાખશે. તેણીને સુંદર સરપ્રાઈઝ આપવાની યોજના બનાવો અને તેને તેના માટે એક સુંદર દિવસ બનાવવાનું વિચારો. તમે જે કરવા માંગતા નથી તે કરવા માટે અન્યને દબાણ કરશો નહીં. આજે તમે ઘરમાં મળેલી કોઈપણ જૂની વસ્તુ જોઈને ખુશ થઈ શકો છો અને આખો દિવસ તે વસ્તુને સાફ કરવામાં વિતાવી શકો છો. તમારા જીવનસાથી તમારા દિવસને કેટલાક સુંદર આશ્ચર્ય સાથે બનાવી શકે છે.
ઉપાયઃ- તમારા નજીકના ભાઈઓ પ્રત્યે મનમાં કલંક ન રાખો અને અપશબ્દો બોલવાથી બચો તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી છે.

horoscope
horoscope

કન્યા રાશિ
ધ્યાન અને યોગ તમારા માટે માત્ર આધ્યાત્મિક જ નહીં પણ શારીરિક રીતે પણ ફાયદાકારક સાબિત થશે. આજે તમને તમારી માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. કદાચ તમારા મામા કે દાદા તમને આર્થિક મદદ કરશે. મિત્રો સાથે સાંજે ફરવા જાવ, તેનાથી તમને ઘણો ફાયદો થશે. તમને પ્રેમના સકારાત્મક સંકેતો મળશે. તમને તમારી પ્રતિભા બતાવવાની સારી તક મળશે. રાત્રિ દરમિયાન, આજે તમે ઘરના લોકોથી દૂર, તમારા ઘરની છત પર અથવા પાર્કમાં ચાલવા માંગો છો. લગ્ન જીવન આજ પહેલા આટલું સારું ક્યારેય નહોતું.
ઉપાયઃ- પગના બંને અંગૂઠા પર કાળા અને સફેદ દોરાને ભેળવીને બાંધવાથી સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.

horoscope
horoscope

તુલા રાશિ
આજના મનોરંજનમાં આઉટડોર પ્રવૃત્તિઓ અને રમત-ગમતનો સમાવેશ કરવો જોઈએ. જે લોકો લાંબા સમયથી આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થઈ રહ્યા હતા, તેમને આજે ક્યાંકથી પૈસા મળી શકે છે, જેનાથી જીવનની ઘણી સમસ્યાઓ દૂર થશે. તમે જાણો છો તે વ્યક્તિ નાણાકીય બાબતોને ખૂબ ગંભીરતાથી લેશે અને ઘરમાં થોડો તણાવ રહેશે. તમારે આજે તમારા પ્રિયને તમારા હૃદયની વાત કરવાની જરૂર છે, કારણ કે આવતીકાલે ઘણું મોડું થઈ જશે. ઓફિસમાં આજે તમને કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે. સમસ્યાઓનો ઝડપથી સામનો કરવાની તમારી ક્ષમતા તમને અલગ બનાવશે. તમને સુખી દામ્પત્ય જીવનનું મહત્વ સમજાશે.
ઉપાયઃ- ચંદ્રની કોઈપણ વસ્તુ (ચોખા, ખાંડ, લોટ, મેડો, દૂધ વગેરે) કોઈપણ ધાર્મિક સ્થાન પર ચઢાવવાથી પારિવારિક જીવન સારું રહે છે.

horoscope
horoscope

સ્કોર્પિયો
તમારા નકારાત્મક વલણને કારણે તમે પ્રગતિ કરી શકતા નથી. આ સમજવાનો યોગ્ય સમય છે કે ચિંતા કરવાની ટેવથી તમારી વિચારવાની ક્ષમતા નષ્ટ થઈ ગઈ છે. પરિસ્થિતિની તેજસ્વી બાજુ જુઓ અને તમે જોશો કે વસ્તુઓ સુધરી રહી છે. આજે તમારી પાસે પર્યાપ્ત ધન પણ રહેશે અને તેની સાથે તમારા મનમાં શાંતિ પણ રહેશે. તમારું જિદ્દી વલણ ઘરમાં લોકોના હૃદયને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે, નજીકના મિત્રોને પણ ઠેસ પહોંચી શકે છે. જીવનમાં નવો વળાંક આવી શકે છે, જે પ્રેમ અને રોમાંસને નવી દિશા આપશે. જો તમે તમારા કામ પર ધ્યાન આપશો તો સફળતા અને પ્રતિષ્ઠા તમારી જ રહેશે. આજે તમે જે કામ સ્વેચ્છાએ અન્ય લોકો માટે કરશો, તે અન્ય લોકો માટે તો મદદરૂપ સાબિત થશે જ, પરંતુ તમારા હૃદયમાં તમારી તમારી છબી પણ સકારાત્મક રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે થોડું હાસ્ય, થોડી ટિંકરિંગ તમને કિશોરાવસ્થાના દિવસોની યાદ અપાવશે.
ઉપાયઃ- ગરીબો માટે પીવાના પાણીનો વાસણ રાખવાથી પારિવારિક જીવનમાં ખુશીઓ આવશે.

horoscope
horoscope

ધનુરાશિ
કોઈ મુશ્કેલીમાં હોય તેને મદદ કરવા માટે તમારી શક્તિનો ઉપયોગ કરો. યાદ રાખો – આ દેહ એક યા બીજા દિવસે માટીમાંથી મળવાનો જ છે, જો તેનો કોઈ ઉપયોગ ન થઈ શકે તો તેનો શો ઉપયોગ? તમે એવા સ્ત્રોતથી કમાણી કરી શકો છો, જેના વિશે તમે પહેલા વિચાર્યું પણ નહીં હોય. તમારો રમુજી સ્વભાવ સામાજિક મેળાવડાના સ્થળોમાં તમારી લોકપ્રિયતામાં વધારો કરશે. જો તમે મિત્રો સાથે સાંજે બહાર ફરવા જાઓ છો તો તમને અચાનક અણધાર્યો રોમાંસ મળી શકે છે. આજે તમે સેમિનાર અને સેમિનારમાં ભાગ લઈને ઘણા નવા વિચારો મેળવી શકો છો. તમે ઓફિસ પહોંચ્યા પછી જ આજે ઓફિસથી વહેલા ઘરે જવાની યોજના બનાવી શકો છો. ઘરે પહોંચ્યા પછી, તમે મૂવી જોવા અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે પાર્કમાં જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. એવું લાગે છે કે તમારા જીવનસાથી આજે તમારા પર વિશેષ ધ્યાન આપશે.
ઉપાયઃ- સાત મુખી રુદ્રાક્ષ ધારણ કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

horoscope
horoscope

મકર રાશિ
મિત્ર તરફથી વિશેષ પ્રશંસા ખુશીનો સ્ત્રોત બનશે. તે એટલા માટે કે તમે તમારા જીવનને એક વૃક્ષ જેવું બનાવ્યું છે, જે પોતે જ પ્રખર તડકામાં ઉભા રહીને વટેમાર્ગુઓને છાંયડો આપે છે. વધારાના પૈસા રિયલ એસ્ટેટમાં રોકી શકાય છે. સંબંધીઓ સાથે તમારા સંબંધો તાજા કરવાનો દિવસ છે. તમારી સ્મિત એ તમારા પ્રિયજનના ગુસ્સાથી છુટકારો મેળવવા માટે શ્રેષ્ઠ દવા છે. કામના સંબંધમાં તમારા પર જવાબદારીઓનો બોજ વધી શકે છે. પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી કરતી વખતે, ઘણી વખત તમે તમારી જાતને સમય આપવાનું ભૂલી જાઓ છો. પરંતુ આજે તમે દૂર રહીને પોતાના માટે સમય કાઢી શકશો. શું તમે જાણો છો કે તમારી પત્ની ખરેખર તમારા માટે દેવદૂત છે? તેમને જુઓ, તમે આ વસ્તુ જાતે જ જોશો.
ઉપાયઃ- માતાને (ચંદ્રનો કારક) માન આપવું અને તેમની સેવા કરવી નોકરી/ધંધાના કામમાં લાભદાયક છે.

horoscope
horoscope

કુંભ
મનમાં અનિચ્છનીય વિચારો રહી શકે છે. તમારી જાતને શારીરિક કસરતનો આનંદ માણવા દો, કારણ કે ખાલી મન એ શેતાનનું ઘર છે. લાંબા ગાળાના વિઝન સાથે રોકાણ કરો. બાળકો સાથે સમય પસાર કરવો વિશેષ રહેશે. ખુશખુશાલ બનો અને પ્રેમના માર્ગમાં અવરોધોનો સામનો કરવા તૈયાર રહો. તમારી નોકરીને વળગી રહો અને અન્ય લોકો તમને મદદ કરશે તેવી અપેક્ષા રાખશો નહીં. તમારી પાસે સમય હશે, પરંતુ આ હોવા છતાં, તમે એવું કંઈ કરી શકશો નહીં જે તમને સંતોષ આપે. તમે શરૂઆતમાં તમારા જીવનસાથી તરફથી ઓછું ધ્યાન મેળવી શકો છો; પરંતુ દિવસના અંત સુધીમાં તમને લાગશે કે તે ફક્ત તમારા માટે જ કંઈક કરવામાં વ્યસ્ત હતો.
ઉપાયઃ- કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ માટે સવારે ઉઠતાની સાથે જ સૂર્યને જોતા ગાયત્રી મંત્રનો 11 વાર પાઠ કરો.

horoscope
horoscope

મીન રાશિ
સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ ખૂબ જ સારો દિવસ છે. તમારી ખુશખુશાલતા તમારા આત્મવિશ્વાસમાં જ વધારો કરશે. જો તમે કોઈની પાસેથી લોન પરત માંગી રહ્યા હતા અને અત્યાર સુધી તે તમને ટાળી રહ્યો હતો, તો આજે તે તમને બોલ્યા વગર પૈસા પરત કરી શકે છે. કોઈ દૂરના સંબંધીના અચાનક સમાચાર તમારો દિવસ બનાવી શકે છે. આજે તમારો પ્રેમી તમારી સામે ખુલ્લેઆમ પોતાની ભાવનાઓ વ્યક્ત કરી શકશે નહીં, જેના કારણે તમે પરેશાન રહેશો. આજે તમે સેમિનાર અને સેમિનારમાં ભાગ લઈને ઘણા નવા વિચારો મેળવી શકો છો. આજે તમે તમારા માટે સમય કાઢીને તમારા જીવનસાથી સાથે ફરવા જઈ શકો છો. જો કે, આ સમય દરમિયાન તમારા બંને વચ્ચે થોડો વિવાદ થઈ શકે છે. કરિયાણાની ખરીદીને લઈને તમારા જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.
ઉપાયઃ- કાળી ગાયની સેવા કરવાથી પ્રેમ સંબંધો સારા થશે.

horoscope
horoscope

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *