બીચ પર ચાલતી મહિલા ને રેતીમાંથી મળી અજીબોગરીબ વસ્તુ બની ગઈ રાતોરાત કરોડપતિ ..

બીચ પર ચાલતી મહિલા ને રેતીમાંથી મળી અજીબોગરીબ વસ્તુ બની ગઈ રાતોરાત કરોડપતિ ..

થાઇલેન્ડની એક મહિલા અમૂલ્ય વસ્તુ સાથે બીચ પર ચાલતી જોવા મળી હતી. 49 વર્ષીય સિરીપોર્ન ન્યુમરિન જ્યારે નાખોં સી થમ્મરતના કાંઠે ચાલી રહી હતી, ત્યારે તેણે રેતીમાં એક વિચિત્ર ગઠ્ઠો જોયો.

થાઇલેન્ડની એક મહિલા અમૂલ્ય વસ્તુ સાથે બીચ પર ચાલતી જોવા મળી હતી. 49 વર્ષીય સિરીપોર્ન ન્યુમરીન જ્યારે નાખોં સી થમ્મરતના કાંઠે ચાલી રહી હતી, ત્યારે તેણે રેતીમાં એક વિચિત્ર ગઠ્ઠો જોયો, નિમરીને નોંધ્યું કે ગઠ્ઠોમાં માછલીની ગંધ હતી અને વિચારતા કે તે કંઇક મૂલ્યની હોઈ શકે છે, તેણીએ તેને પાછો લઈ લીધો. તેની સાથે ઘર. ધ સનનાં સમાચાર મુજબ, આ ઘટના 23 ફેબ્રુઆરીએ બની હતી.
જ્યારે તે ઘરે પરત ફર્યો ત્યારે, નિમરીને તે વસ્તુની ઓળખ કરવા માટે તેના પડોશીઓની મદદ માંગી. તેને કહેવામાં આવ્યું કે ગઠ્ઠો ખરેખર વ્હેલ omલટી છે, જેને એમ્બ્રેસિસ તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે. તેથી તેણીને આશ્ચર્ય થયું.

ડેઇલી મેઇલ મુજબ, 12 ઇંચ પહોળા અને 24 ઇંચ લાંબા ગઠ્ઠોવાળા એમ્બરબ્રીસની કિંમત £ 1.86 લાખ – અથવા લગભગ 1.8 કરોડ છે.

એમ્બરગ્રિસનું ઉત્પાદન વીર્ય વ્હેલની સિસ્ટમમાં થાય છે અને પરફ્યુમર્સ દ્વારા ખૂબ મૂલ્ય આપવામાં આવે છે કારણ કે તે સુધારાત્મક તરીકે કાર્ય કરે છે, સુગંધ લાંબા સમય સુધી ટકી શકે છે.

એમ્બર્ગિસની સત્યતા ચકાસવા માટે, નિમિરીને તેને જ્યોતમાં મૂક્યો છે. જેના કારણે તેને ઠંડક કર્યા પછી તેનો ભાગ ફરીથી ઓગળી ગયો અને કડક થઈ ગયો.

હવે તે ઘરે પહોંચીને નિષ્ણાતોની રાહ જોઈ રહ્યું છે અને એમ્બ્રિસની સત્યતા તપાશે. તે કહે છે, “જો મારી પાસે ખરેખર એમ્બેરીસ છે, તો હું તેને વેચવા માટે કોઈ સારા ખરીદદારની રાહ જોવીશ.” મને લાગે છે કે આટલો મોટો ભાગ મેળવવા માટે હું ભાગ્યશાળી છું. મને આશા છે કે તે મને પૈસા આપશે. હું તેને મારા ઘરે સુરક્ષિત રાખી રહ્યો છું અને મેં સ્થાનિક કાઉન્સિલને તેની તપાસ કરવા કહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *