વિવેક ઓબેરોયનું ચાલન કપાયું પછી કહ્યું- ‘આ અમે છે અને આ મારી બાઇક છે અને અમારી ચાલન કપાઈ છે.’ … જોવો વિડિઓ

વિવેક ઓબેરોયનું ચાલન કપાયું પછી કહ્યું- ‘આ અમે છે અને આ મારી બાઇક છે અને અમારી ચાલન કપાઈ છે.’ … જોવો વિડિઓ

વિવેક ઓબેરોયે આ વીડિયો કેટલાક કલાકો પહેલા શેર કર્યો છે, જે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

હેલ્મેટ અને માસ્ક વિના બાઇક ચલાવવા માટે તાજેતરમાં જ વિવેક ઓબેરોયનું ચાલન કાપવામાં આવ્યું હતું. તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થયો હતો. હવે વિવેક ઓબેરોયે ફરી એક વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે, જેમાં તે ‘પાવરી હો રહી હૈ’ સ્ટાઇલમાં જણાવી રહ્યો છે કે તેમનો ચલણ કાપવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોમાં વિવેક ઓબેરોય વીડિયો જોઇ શકાય છે કે તે ચલણની કોપી બતાવી રહ્યો છે. ચાહકો તેમની વિડિઓઝ પર ઘણી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

વિવેક ઓબેરોય આ વીડિયોમાં કહેતા જોવા મળે છે: “આ અમે છે અને આ મારી બાઇક છે અને અમારી સ્વીકૃતિ કાપી છે.” આ રીતે અભિનેતાએ ‘પાવરી હો રહી હૈ’ શૈલીમાં ચલનનો આ વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. કેપ્શનમાં તેણે લખ્યું છે: “આ તમારા માટે છે. મુંબઈ પોલીસ, સ્વીકૃતિ કાપી છે. સત્તા મળી નથી.” વિવેક ઓબેરોયની આ ફની વીડિયોને ચાહકોને ખૂબ જ ગમે છે. વીડિયો 3 લાખ 46 હજારથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે.

જણાવી દઈએ કે વિવેક ઓબેરોયે ચાલન કાપ્યા બાદ એક ટ્વીટ કર્યું હતું. જેમાં તેણે લખ્યું છે: “પ્રેમ અમને કયા તબક્કે લાવ્યો! નવી બાઇક પર, અમે અને આપણું જીવન ગુમાવી દીધું, હેલ્મેટ વગરનું ચાલન કાપી નાખ્યું! મુંબઈ પોલીસ હેલ્મેટ વિના બાઇક ચલાવતાં ઝડપાઇ જશે. ખાતરી કરવા માટે સૌથી મહત્વની બાબત છે. સલામત બનો, હેલ્મેટ પહેરો અને માસ્ક કરો. ” અમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ અભિનેતા વિદ્યાર્થીઓને લાયક બનાવવા માટે એક ઝુંબેશ શરૂ કરવામાં આવી છે, જેમાં તેઓ આશાસ્પદ વિદ્યાર્થીઓને 16 કરોડ રૂપિયા સુધીની શિષ્યવૃત્તિ આપશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *