જાણો અમિતાભ બચચન વિશે રસપ્રદ વાતો ….

જાણો અમિતાભ બચચન વિશે રસપ્રદ વાતો ….

અમિતાભ જલ્દી 80 ના દાયકામાં આવશે પરંતુ આ હોવા છતાં, તેની થેલીમાં બોલીવુડના કોઈપણ સુપરસ્ટાર કરતા વધારે ફિલ્મો છે. લોકડાઉન દરમિયાન ફિલ્મ ગુલાબો સીતાબોમાં આયુષ્માન ખુરનાની સાથે જોવા મળેલા અમિતાભ ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્રમાં જોવા મળશે.

બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન તેમની ઉંમરના આ તબક્કે પણ તેમના જીવનમાં ખૂબ જ સક્રિય રહે છે. તે માત્ર પોતાના કામના મોરચે ખૂબ જ વ્યસ્ત નથી પરંતુ તે સોશ્યલ મીડિયા પર પણ ઘણો સમય વિતાવે છે. અમિતાભ ઇન્સ્ટાગ્રામ, ફેસબુક, ટ્વિટર અને બ્લોગ્સ દ્વારા પોતાના ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહે છે. બિગ બીએ તાજેતરમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર તેમના બાળપણની એક તસવીર શેર કરી હતી, જેમાં તે તેની માતા અને ભાઈ સાથે જોવા મળી રહ્યો છે.

આ બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ તસવીર શેર કરતા અમિતાભે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર લખ્યું, “તે ખૂબ જ ખાસ દિવસ હતો જ્યારે તમે ફક્ત ફોટોગ્રાફ માટે જ જતા હતા. માતા, નાના ભાઈ અને હું … તમે તમારો નવો બુશેર્ટ ઓફ શો બતાવી શકો કરવા માંગો છો. ” તેમની વાત લખ્યા પછી, અમિતાભે જોરથી હસતાં ઇમોજી પણ બનાવ્યાં છે. ફોટો શેર થયો હોવાથી અત્યાર સુધીમાં લગભગ 3 લાખ વખત ગમ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amitabh Bachchan (@amitabhbachchan)

મહેરબાની કરીને કહો કે અમિતાભ ટૂંક સમયમાં 80 ના દાયકામાં આવી જશે, પરંતુ આ હોવા છતાં, તેની થેલીમાં બોલિવૂડના કોઈપણ સુપરસ્ટાર કરતા વધારે ફિલ્મો છે. લોકડાઉન દરમિયાન ફિલ્મ ગુલાબો સીતાબોમાં આયુષ્માન ખુરનાની સાથે જોવા મળેલા અમિતાભ ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્રમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે.

આ સિવાય અમિતાભ બટરફ્લાય, ઝુંડ અને મેડે જેવી ફિલ્મોમાં પણ કામ કરતા જોવા મળે છે. આ બધી ફિલ્મોની ઘોષણા ઘણા લાંબા સમય પહેલા થઈ ચૂકી છે, પરંતુ વર્ષ 2020 ના ઘણા મહિનાઓ સુધી કોવિડ શૂટિંગને કારણે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીનું શૂટિંગ બંધ થઈ ગયું હતું. હવે ફરી એક વખત આ ફિલ્મો પર કામ શરૂ કરાયું છે, પરંતુ જોવાનું એ છે કે દર્શકોને આ ફિલ્મો જોવા માટે કેટલો સમય મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *