એક વ્યક્તિએ પોતાની જીભથી બનાવ્યું વિરાટ કોહલીનું પેઈન્ટિંગ, વીડિયો જોઈને તમારી આંખો પર વિશ્વાસ નહીં આવે

એક વ્યક્તિએ પોતાની જીભથી બનાવ્યું વિરાટ કોહલીનું પેઈન્ટિંગ, વીડિયો જોઈને તમારી આંખો પર વિશ્વાસ નહીં આવે

એક વ્યક્તિએ પોતાની જીભનો ઉપયોગ કરીને ભારતીય ક્રિકેટર વિરાટ કોહલીની પેઇન્ટિંગ બનાવી છે. વ્યક્તિની આ કુશળતા સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે અને લોકો તેના ખૂબ વખાણ કરી રહ્યા છે.

તમારી કુશળતા દર્શાવવા માટેનું સૌથી મોટું પ્લેટફોર્મ સોશિયલ મીડિયા છે. અહીં લોકો પોતાની પ્રતિભાથી નામ અને પૈસા બંને કમાય છે. હાલમાં આવા જ એક કુશળ વ્યક્તિનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને લોકોને પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ નથી થઈ રહ્યો. વાસ્તવમાં, વ્યક્તિ તેની જીભનો ઉપયોગ કરીને પેઇન્ટિંગ બનાવે છે. વાયરલ વીડિયોમાં તે પોતાની જીભથી વિરાટ કોહલીની પેન્ટિંગ બનાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. જેણે પણ માણસની આ કુશળતા જોઈ તે દંગ રહી ગયો.

જીભ વડે બનાવેલ વિરાટ કોહલીનું પેઈન્ટિંગ
વીડિયોમાં વ્યક્તિના હાથમાં એક પ્લેટ છે જેના પર તે નેલ પેઈન્ટ કાઢી રહ્યો છે. આ પછી, તે તેની જીભથી નેલ પેઇન્ટને ચાટી લે છે અને ઝડપથી ભારતીય ક્રિકેટર વિરાટ કોહલીને કેનવાસ પર પેઇન્ટ કરવાનું શરૂ કરે છે. વ્યક્તિએ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર @ Saurav_Vijaypatel નામના એકાઉન્ટથી વીડિયો શેર કર્યો છે. આ એકાઉન્ટ પર આવા ઘણા વીડિયો છે જેમાં એક વ્યક્તિએ પોતાની જીભનો ઉપયોગ કરીને અનેક સેલિબ્રિટીના પેઈન્ટિંગ્સ બનાવ્યા છે. વીડિયોમાં તે અલગ-અલગ વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરીને અનેક સેલિબ્રિટીની તસવીરો બનાવતો જોવા મળે છે.

લોકોએ માણસની કુશળતાના વખાણ કર્યા
આ કુશળ વ્યક્તિના વીડિયો પર મોટી સંખ્યામાં લોકો કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. ટિપ્પણી કરતી વખતે, ઘણા લોકોએ તે વ્યક્તિને સૂચના આપી હતી કે તમે સારી પેઇન્ટિંગ બનાવો છો, પરંતુ તમારા મોંથી બનાવશો નહીં. તે જ સમયે, ઘણા લોકોએ તે વ્યક્તિને તેની તસવીર બનાવવાની માંગ કરી. જ્યારે કેટલાક લોકોએ વ્યક્તિની આ પ્રતિભાની ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *