અરે ભાઈ, આટલા મોટા સમોસા! વીડિયો જોઈને લોકોએ પૂછ્યું- ‘તમે કુંભકરણ માટે શું બનાવી રહ્યા છો?’

અરે ભાઈ, આટલા મોટા સમોસા! વીડિયો જોઈને લોકોએ પૂછ્યું- ‘તમે કુંભકરણ માટે શું બનાવી રહ્યા છો?’

સોશિયલ મીડિયા પર શું જોવા મળશે તે અંગે કંઈ કહી શકાય નહીં. હાલમાં એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક હલવાઈ 5 કિલો સમોસા બનાવતો જોવા મળી રહ્યો છે.

સમોસા એક એવી ખાવાની વસ્તુ છે જે લગભગ દરેકને પસંદ હોય છે. જ્યારે પણ લોકો રજાના દિવસે સાંજે ચા પીવા બેસે છે ત્યારે સમોસા વગર નાસ્તો અધૂરો લાગે છે. વૃદ્ધ હોય કે બાળક, દરેકને સમોસા ખાવાનું પસંદ હોય છે. હવે તમે વિચારતા હશો કે સમોસા બધાને ગમે છે પણ આપણે અચાનક સમોસાની વાત કેમ કરીએ છીએ. તો તમને જણાવી દઈએ કે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો વીડિયો માત્ર સમોસાનો છે. ચાલો હવે તમને જણાવીએ કે વીડિયોમાં શું દેખાય છે?

આટલા મોટા સમોસા?
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વિડિયોમાં તમે જોશો કે એક વ્યક્તિ પોતાના બંને હાથ વડે એક મોટો સમોસા ઉપાડે છે અને પછી ખૂબ જ કાળજીપૂર્વક તેને પેનમાં નાખે છે. સમોસા એટલા મોટા હોય છે કે તે કડાઈમાં રાખેલા તેલમાં ડૂબી શકતા નથી અને સમોસાને ફ્રાય કરવા માટે હલવાઈએ તેના પર વારંવાર ગરમ તેલ રેડવું પડે છે. લાંબા સમય પછી, આ સમોસા સારી રીતે તળી જાય છે અને પછી તેને બહાર કાઢવામાં આવે છે. વાસણમાં મૂક્યા બાદ તેનું વજન કરવામાં આવે છે. મશીન પર જોવામાં આવે છે કે તેનું વજન 6.5 કિલો છે. આમાં, વાસણનું વજન દૂર કરતી વખતે, હલવાઈ કહે છે કે સમોસાનું વજન લગભગ 5.5 કિલો છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

તેવી પ્રતિક્રિયા લોકોએ આપી હતી
આ વીડિયોને Instagram પર foody_rahul_ નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 36 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકોએ કોમેન્ટ કરીને પોતાના વિચારો વ્યક્ત કર્યા છે. એક યુઝરે પૂછ્યું- શું તમે તેને કુંભકરણ માટે બનાવી રહ્યા છો? અન્ય યુઝરે લખ્યું- આની શું જરૂર હતી? જ્યારે એક યુઝરે લખ્યું- તે વનસ્પતિ તેલમાં નહીં પરંતુ એન્જિન તેલમાં બનાવવામાં આવી રહ્યું છે. અન્ય યુઝરે લખ્યું- કોઈને જાડા અને પાતળા કહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *