મહિલાએ બુક કરાવ્યું ‘રેપિડો’, લોકેશન જોઈને બાઇક સવાર ચોંકી ગયો, વિડિયો જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો

મહિલાએ બુક કરાવ્યું ‘રેપિડો’, લોકેશન જોઈને બાઇક સવાર ચોંકી ગયો, વિડિયો જોઈ તમે પણ ચોંકી જશો

બાઇક સવારે એક વીડિયો બનાવીને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કર્યો અને તે વાયરલ થયો. આનું કારણ એક મહિલાની ક્રિયા છે. હા, મહિલા બાઇક એટલા અંતર માટે બુક કરવામાં આવી હતી કે લોકો તેના વિશે જાણીને ચોંકી ગયા હતા. લોકો મૂંઝવણમાં છે કે દીદીએ આવું કેમ કર્યું?

માણસ જીવનમાં ઘણા પ્રશ્નો સાથે સંઘર્ષ કરે છે. પહેલો પ્રશ્ન એ છે કે આપણા જીવનનો હેતુ શું છે? બસ, આ પ્રશ્નને બાજુ પર રાખો… આજીવિકાની વાત કરીએ, જેના માટે યુવાનો લોકો સુધી ભોજન પહોંચાડવાથી લઈને બધું જ કરી રહ્યા છે. મતલબ, ‘રેપિડો’થી લઈને ઓલા-ઉબેર સુધી તેઓ બાઇક અને વાહનો ચલાવી રહ્યા છે.

જ્યારે કેટલાક ફૂડ ડિલિવરી એપ્સ માટે ડિલિવરી પાર્ટનર્સ બની ગયા છે! હવે શું કરવું… માર્કેટમાં નોકરીઓ માટે ઘણી હરીફાઈ છે. લેટેસ્ટ કિસ્સો એવો છે કે લોકો મૂંઝવણમાં છે કે મહિલાએ આવું કેમ કર્યું? સંપૂર્ણ વાર્તા જાણવા માટે સ્ક્રોલ કરતા રહો.

200 મીટર માટે બાઇક રાઇડ બુક કરો

મામલો એવો છે કે પહેલા તો વ્યક્તિ વિચારવા લાગે છે કે કોઈ વ્યક્તિ 200 મીટરની બાઇક રાઇડ કેમ બુક કરે છે. વાસ્તવમાં, એક મહિલાએ 200 મીટરનું અંતર કાપવા માટે ઓનલાઇન બાઇક રાઇડ બુક કરાવી હતી. આ જાણવા માટે, કેટલાક લોકો કહે છે કે 200 મીટરથી વધુના અંતરે, અમે ભોજન કર્યા પછી ચાલવા અથવા ‘સુતા’ માટે જઈએ છીએ. પરંતુ મહિલાનું આ પરાક્રમ લોકોની કલ્પના બહારનું છે. બાઇક સવાર પોતે ચિંતામાં હતો કે દીદીએ આવું કેમ કર્યું?

‘યાર, તે એક અદ્ભુત ગ્રાહક હતો…’

આ વિડિયો @gogo_rider નામના યુઝરે 15 ફેબ્રુઆરીના રોજ Instagram પર પોસ્ટ કર્યો હતો અને લખ્યું હતું – મેડમ માત્ર 200 મીટર માટે રેપિડો બુક કરાવ્યો હતો… તે એક અદ્ભુત ગ્રાહક હતો! આ જ કારણ છે કે આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામની રીલ દુનિયામાંથી બહાર આવ્યો અને સોશિયલ મીડિયાના અલગ-અલગ પ્લેટફોર્મ પર લોકપ્રિય બન્યો. કેટલાક લોકોએ મહિલાના આ કૃત્ય પાછળના કારણો આપ્યા.

જેમ કે એક સજ્જન લખે છે – કદાચ સ્ત્રીને કંઈક ડર લાગે છે, અને તે એકલા જવા માંગતી નથી. તેથી બાઇક રાઇડ બુક કરાવી હશે. જ્યારે બીજાએ કહ્યું કે જો તે છોકરો હોત, તો તે 5 કિલોમીટર ચાલ્યો હોત કે તે આશામાં હતો કે તેને આગળ કંઈક મળશે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું – અમને આવા સારા બાઇક રાઇડર્સ મળતા નથી. સારું, આ સમગ્ર મામલે તમારું શું કહેવું છે? કોમેન્ટ માં લખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *