તમે ક્યારે નહીં જોયું હોય હવામાં ફૂટબોલનું મેદાન બનાવ્યું છે, વીડિયો જોયા પછી તમારી આંખો પર વિશ્વાસ નહીં થાય.

તમે ક્યારે નહીં જોયું હોય હવામાં ફૂટબોલનું મેદાન બનાવ્યું છે, વીડિયો જોયા પછી તમારી આંખો પર વિશ્વાસ નહીં થાય.

હાલમાં જ એક દેશે આવું ફૂટબોલ ગ્રાઉન્ડ બનાવ્યું છે, જેને જોઈને તમારી પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ થઈ જશે.

દુનિયાભરમાં એવા ઘણા દેશો છે જેઓ પોતાના ઈન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરને સુધારવા માટે કંઈક નવું અને ખાસ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે. કેટલાક એવા દેશો છે જે આ કારણથી પ્રખ્યાત છે અને લોકોનું ધ્યાન કેવી રીતે આકર્ષિત કરવું તે સારી રીતે જાણે છે. આવો જ એક દેશ છે, જે પોતાના શાનદાર ઈન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. હાલમાં જ આ દેશે એક એવું ફૂટબોલ ગ્રાઉન્ડ બનાવ્યું છે, જેને જોઈને તમારી પોતાની આંખો પર વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ થઈ જશે.

આકાશમાં ફૂટબોલ મેદાન

વાયરલ થઈ રહેલો આ ચોંકાવનારો વીડિયો ચીનના ઝેજિયાંગનો હોવાનું કહેવાય છે, જે જોઈને આશ્ચર્ય થાય છે. વીડિયોમાં તમે ફૂટબોલ ગ્રાઉન્ડ જોતા જ હશો. નવાઈની વાત એ છે કે વીડિયોમાં દેખાતું આ મેદાન જમીન પર નહીં, પરંતુ આકાશમાં બનેલું છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે આ મેદાનને બે પહાડો વચ્ચેની બાકીની જગ્યા પર નેટની મદદથી બનાવવામાં આવ્યું છે, જેના પર કેટલાક લોકો આનંદથી રમતા પણ જોવા મળે છે.

અહીં વિડિયો જુઓ

લોકોએ આ રીતે પ્રતિક્રિયા આપી (ઝેજિયાંગ ફૂટબોલ ગ્રાઉન્ડ)

આ વીડિયોને @gunsnrosesgirl3 નામના એકાઉન્ટથી માઇક્રો બ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. માત્ર 10 સેકન્ડના આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 2 લાખ 75 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. યુઝર્સ વીડિયો પર અલગ-અલગ પ્રકારના રિએક્શન આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘વાહ, શું રમત છે.’ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું, ‘મારી પાસે આ કરવાની હિંમત નથી.’ ત્રીજા યુઝરે લખ્યું, ‘જો તે પડી જાય તો?’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *