ગ્લાસ માં બોલ નાખવા નો હતો, વીડિયો જુઓ અને જણાવો કોણે નાખ્યો બોલ, જુઓ વિડિયો અહી

ગ્લાસ માં બોલ નાખવા નો હતો, વીડિયો જુઓ અને જણાવો કોણે નાખ્યો બોલ, જુઓ વિડિયો અહી

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા આ વીડિયોને જોયા પછી તમારે સાચો જવાબ આપવો પડશે. વીડિયોની સાથે એક સવાલ પૂછવામાં આવ્યો છે જેનો સાચો જવાબ બહુ ઓછા લોકોએ આપ્યો છે.

મફત સમય પસાર કરવા માટે સોશિયલ મીડિયા એ વધુ સારો વિકલ્પ છે. લોકો સોશિયલ મીડિયા પર કલાકો વિતાવે છે અને તેનો ખ્યાલ પણ નથી આવતો. સોશિયલ મીડિયા પર વિડીયો અને ફોટા સહિત એવી ઘણી બધી બાબતો છે, જેનાથી મનને સંતોષ નથી થતો. આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર પ્રશ્નોત્તરી, કોયડા અને ઘણી મગજની રમતો પણ જોવા મળે છે. હાલમાં, આ દિવસોમાં એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોયા પછી લોકોએ સાચો જવાબ આપવો પડશે. આ પડકારરૂપ વિડિયોમાં તમારે ફક્ત ધ્યાનથી જોવાનું છે અને પૂછવામાં આવેલા પ્રશ્નનો સાચો જવાબ આપવાનો છે.

આ છે આજની ચેલેન્જ
વિડિયોમાં એક ટેબલ જોવા મળે છે અને બે ગ્લાસ એક બીજાની ઉપર મૂકવામાં આવે છે. પહેલો ગ્લાસ ઊંધો રાખવામાં આવે છે અને પાણીથી ભરેલો બીજો ગ્લાસ તેની ઉપર રાખવામાં આવે છે. સામે 5 લોકો ઉભા છે અને તેમના હાથમાં ટેબલ ટેનિસ બોલ છે. દરેક જણ તે બોલને એકસાથે ફેંકે છે અને તેમાંથી એક પાણીના ગ્લાસમાં પડે છે. હવે તમે વિડિયો ધ્યાનથી જોવો અને જણાવો કે પાણી ભરેલા ગ્લાસમાં બોલ કોનો પડ્યો? તમે તેને પ્રથમ નજરથી જાણતા નથી. આ માટે તમારે વીડિયોને ધ્યાનથી જોવો પડશે. આ રમત ખૂબ જ રસપ્રદ છે અને તમારી દૃષ્ટિ તેમજ તમારા IQ સ્તરની ચકાસણી કરશે. તો વીડિયો ધ્યાનથી જુઓ અને સાચો જવાબ આપો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *