જુગાડનો ઉપયોગ કરીને સાયકલમાં કારનું સ્ટીયરીંગ ફીટ કરાયું, બાળકનો સ્વેગ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થયા

જુગાડનો ઉપયોગ કરીને સાયકલમાં કારનું સ્ટીયરીંગ ફીટ કરાયું, બાળકનો સ્વેગ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થયા

આપણા દેશમાં જુગાડ ટેલેન્ટની કોઈ કમી નથી. વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે એક બાળક સાઈકલ ચલાવતા જોઈ શકશો. ખાસ વાત એ છે કે જુગાડની મદદથી તે સાઈકલ ચલાવીને કારની મજા માણી રહ્યો છે. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ આ વીડિયો પર જોરદાર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

આપણા દેશમાં એવા ઘણા લોકો છે જે જુગાડની મદદથી ઘણી એવી વસ્તુઓ બનાવે છે, જેને જોયા પછી પણ વિશ્વાસ કરવો મુશ્કેલ બની જાય છે. આવા જ એક વિચિત્ર જુગાડનો વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. આ જુગાડ જોઈને ઈન્સ્ટાગ્રામ યુઝર્સ પણ વિચારી રહ્યા છે કે આ કેવી રીતે શક્ય છે.

આ અદ્ભુત જુગાડ જોઈને ઘણા લોકો મજા કરવા લાગ્યા અને ઘણા લોકોએ તેના ખૂબ વખાણ પણ કર્યા. આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @arvindkashyap7364 પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોશો કે એક બાળક સાઈકલ ચલાવી રહ્યો છે. પણ બીજી જ ક્ષણે તમારું ધ્યાન સાઈકલના હેન્ડલ પર જશે.

સાયકલ માં જુગાડ

હકીકતમાં, સાયકલના હેન્ડલને બદલે, તમે કારનું સ્ટીયરિંગ વ્હીલ જોશો. આ જોઈને તમે પણ વિચારવા લાગશો કે આવું કઈ રીતે થઈ શકે? પરંતુ પછી તમે જોશો કે બાળક કેટલી ખુશીથી તેની સ્ટીયર કરેલી સાયકલ ચલાવી રહ્યું છે અને હસી રહ્યું છે. તેને જોઈને લાગે છે કે તેને સ્ટીયરીંગ વ્હીલનો ઉપયોગ કરીને સાઈકલ ચલાવવામાં વધુ મજા આવી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *