‘આજે JCBનો ટેસ્ટ હતો…’, કાદવવાળા તળાવમાંથી નીકળતા નાગાલેન્ડના મંત્રી ટેમજેનનો વીડિયો વાયરલ

‘આજે JCBનો ટેસ્ટ હતો…’, કાદવવાળા તળાવમાંથી નીકળતા નાગાલેન્ડના મંત્રી ટેમજેનનો વીડિયો વાયરલ

નાગાલેન્ડના મંત્રી ટેમજેનનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જોવા મળી રહ્યો છે. આ ક્લિપમાં તે તળાવમાંથી બહાર નીકળવા માટે સંઘર્ષ કરતો જોવા મળે છે. જોકે, ઘણી મહેનત બાદ તે કાદવમાંથી બહાર નીકળવામાં સફળ રહ્યો હતો. આ ક્લિપ પોતે પોસ્ટ કરતી વખતે તેમણે લોકોને એક સૂચના પણ આપી છે.

નાગાલેન્ડના મંત્રી અને બીજેપીના પ્રદેશ અધ્યક્ષ તેમ્જેન ઇમના અલંગ તેમની મજાકિયા શૈલી માટે પ્રખ્યાત છે. તે એવા રાજકારણીઓમાં સામેલ છે જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. હાલમાં જ તેણે પોતાનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે માટીથી ભરેલા તળાવમાં ફસાયેલો જોવા મળી રહ્યો છે. વીડિયોની સાથે તેણે પોતાની જાણીતી શૈલીમાં લોકોને એક સંદેશ પણ આપ્યો છે.

કાદવમાંથી બહાર નીકળવાનો પ્રયાસ કરે છે

માઇક્રોબ્લોગિંગ સાઇટ ‘એક્સ’ પર શેર કરવામાં આવેલા વીડિયોમાં મંત્રી ટેમજેન કાદવ અને પાણીથી ભરેલા તળાવમાં ફસાયેલા જોવા મળે છે. તેની મદદ માટે ત્રણ લોકો હાજર છે, જેમાંથી બે તેનો હાથ પકડીને તેને બહાર ખેંચી રહ્યા છે, જ્યારે એક વ્યક્તિ તેનો પગ કાદવમાંથી બહાર કાઢવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે.

ઘણો સંઘર્ષ કરવા છતાં, ટેમજેન વારંવાર લપસીને કાદવમાં પડી જાય છે. ક્લિપમાં તે સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે તે બહાર નીકળવા માટે ખૂબ જ પ્રયત્ન કરી રહ્યો છે અને આખરે તે તેના પ્રયાસમાં સફળ થાય છે. પરંતુ આ વિડીયો શેર કરીને તેણે ફરી એકવાર પોતાની મજેદાર સ્ટાઈલ બતાવી છે.

વાહન સલામતી અંગેની સલાહ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *