છોકરીએ કહ્યું- મમ્મીને તમે પસંદ આવ્યા, રાહુલે આપ્યો એવો જવાબ કે વોટ્સએપ ચેટનો સ્ક્રીનશોટ વાયરલ થયો.

છોકરીએ કહ્યું- મમ્મીને તમે પસંદ આવ્યા, રાહુલે આપ્યો એવો જવાબ કે વોટ્સએપ ચેટનો સ્ક્રીનશોટ વાયરલ થયો.

વોટ્સએપ ચેટનો સ્ક્રીનશોટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. પહેલી નજરે એવું લાગે છે કે આ વાતચીત પ્રેમીઓ વચ્ચેની છે. વાસ્તવમાં, છોકરી પુરુષને કહે છે કે તેની માતા તેને પસંદ કરે છે. પરંતુ તેના પર યુવક એવો જવાબ આપે છે કે મામલો લોકોને ગલીપચી કરી રહ્યો છે. લોકો કહી રહ્યા છે કે રાહુલે બધું બરબાદ કરી દીધું છે.

કપલની આ કથિત ચેટ સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સને ખૂબ ગલીપચી કરી રહી છે. વાસ્તવમાં શું થયું કે છોકરીએ તે માણસને કહ્યું કે તેની માતા તેને પસંદ કરે છે. આના પર યુવક મજા કરવા માટે ખૂબ જ વિચિત્ર જવાબ આપે છે. હવે આ વાતચીતનો સ્ક્રીનશોટ ઇન્ટરનેટ પર ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે.

આ વાયરલ ચેટમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે કથિત મહિલાએ મેસેજ કર્યો છે – રાહુલ, મમ્મી તને ગમ્યો છે. આના પર રાહુલ કહે છે- આંટી રિયા ના પાડો… હું ફક્ત તમારી સાથે જ લગ્ન કરીશ.

રાહુલ-રિયાનું વોટ્સએપ વાયરલ થયું

છોકરો ક્યારેય પોતાનું વચન તોડશે નહીં!

વોટ્સએપ ચેટનો આ સ્ક્રીનશોટ @D4Dramatic હેન્ડલથી પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો. તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું – રાહુલ ક્યારેય પોતાનું વચન તોડશે નહીં! આ પોસ્ટ લખાય છે ત્યાં સુધી આ પોસ્ટને 2 લાખ 23 હજાર વ્યુઝ અને સાડા પાંચ હજારથી વધુ લાઈક્સ મળી ચૂક્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *