મોં અને નાકમાંથી લોહીનો ફુવારો થયો, પછી યુવક સાથે થયું આવું; ફ્લાઇટમાં અરાજકતા

મોં અને નાકમાંથી લોહીનો ફુવારો થયો, પછી યુવક સાથે થયું આવું; ફ્લાઇટમાં અરાજકતા

63 વર્ષીય જર્મન વ્યક્તિના નાક અને મોંમાંથી લોહીનો ફુવારો નીકળ્યો. પેસેન્જરે એટલી બધી લોહીની ઉલટી કરી કે તે પ્લેનની દિવાલો અને ફ્લોર પર ફેલાઈ ગઈ.

થાઈલેન્ડથી જર્મની જતી લુફ્થાન્સાની ફ્લાઈટમાં એક પેસેન્જરને લોહીની ઉલટી થવા લાગી ત્યારે એક દર્દનાક દ્રશ્ય સર્જાયું. 63 વર્ષીય જર્મન વ્યક્તિના નાક અને મોંમાંથી લોહીનો ફુવારો નીકળ્યો. પેસેન્જરે એટલી બધી લોહીની ઉલટી કરી કે તે પ્લેનની દિવાલો અને ફ્લોર પર ફેલાઈ ગઈ. સતત લોહીની ઉલ્ટી થવાથી વ્યક્તિનું મૃત્યુ થયું હતું. આ જોઈને પ્લેનમાં અફરાતફરી મચી ગઈ હતી. અહેવાલો અનુસાર, બેંગકોકથી ફ્લાઈટમાં સવાર વ્યક્તિ સ્પષ્ટ રીતે બીમાર દેખાઈ રહ્યો હતો, તે સતત પરસેવો કરી રહ્યો હતો અને ખૂબ જ ઝડપથી શ્વાસ લઈ રહ્યો હતો.

ડેઈલી મેઈલના જણાવ્યા અનુસાર આ અકસ્માત શુક્રવારે સવારે થયો હતો. દરમિયાન, જર્મનીનો એક 63 વર્ષીય વ્યક્તિ ગુરુવારે રાત્રે 11.52 કલાકે ફિલિપાઇન્સથી તેની પત્ની સાથે બેંગકોકથી ફ્લાઇટમાં ચડ્યો હતો. મ્યુનિક જવા નીકળેલા આ દંપતી માટે ખરાબ પરિસ્થિતિ પ્રકાશમાં આવી જ્યારે તેઓ ફ્લાઈટમાં ચઢતાની સાથે જ તે વ્યક્તિએ અચાનક જોરથી ખાંસી શરૂ કરી.

વ્યક્તિને આ હાલતમાં જોયા બાદ નજીકની ફ્લાઈટના પેસેન્જરો સૌથી પહેલા તેની મદદ કરવા નજીક આવ્યા. તેઓએ માણસને કેમોલી ચા આપી અને તેની નાડી પણ તપાસી. પરિસ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને ફ્લાઈટના કેપ્ટનને ઈમરજન્સી લેન્ડિંગ કરવાની સલાહ આપવામાં આવી હતી. કેપ્ટને તરત જ ફ્લાઇટને બેંગકોક તરફ ડાયવર્ટ કરી પરંતુ તે મોડું થઈ ગયું હતું. સતત લોહીની ઉલ્ટી થવાને કારણે તે વ્યક્તિનું મૃત્યુ થયું હતું.

ફ્લાઈટ બેંગકોકમાં ઉતરતાની સાથે જ તમામ મુસાફરોને ઉતારી દેવામાં આવ્યા હતા. ત્યારબાદ તેમને અન્ય ફ્લાઈટ્સ દ્વારા પોતપોતાના ગંતવ્ય સ્થાને મોકલવામાં આવ્યા હતા. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ઘટના બાદ આ ફ્લાઈટ કેન્સલ કરવામાં આવી છે. આ અકસ્માત બાદ લોકોમાં ગુસ્સો છે. કેટલાક મુસાફરોનું માનવું છે કે ફ્લાઇટ સ્ટાફની થોડી બેદરકારી છે કારણ કે જ્યારે તે વ્યક્તિએ ફ્લાઈટમાં ચઢતાની સાથે જ ખાંસી શરૂ કરી દીધી હતી, તો તેઓએ તેને તબીબી સુવિધા પૂરી પાડવી જોઈતી હતી. કદાચ આનાથી તેનો જીવ બચી ગયો હોત પરંતુ ફ્લાઈટ એટેન્ડન્ટ્સે તેની અવગણના કરી અને ફ્લાઈટ રવાના કરી દીધી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *