તમે આવી લડાઈ નહિ જોઈ હોય, બસમાં બે મહિલાઓ સામસામે આવી ગઈ અને ચંપલ થી લડવા લાગ્યા, જુઓ વિડિયો

તમે આવી લડાઈ નહિ જોઈ હોય, બસમાં બે મહિલાઓ સામસામે આવી ગઈ અને ચંપલ થી લડવા લાગ્યા, જુઓ વિડિયો

રાકેશ પ્રકાશ નામના એક્સ યુઝરે આ વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. આ વીડિયો ક્લિપ ટૂંક સમયમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી જેમાં બંને મહિલાઓ એકબીજાને જૂતા અને ચપ્પલ વડે ઝગડતી અને મારતી જોવા મળે છે.

બેંગલુરુમાં મુસાફરોથી ભરેલી બસમાં મુસાફરો વચ્ચેની લડાઈનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. જેમાં બે મહિલાઓ એકબીજા પર જૂતા અને ચપ્પલ વડે હુમલો કરતી જોવા મળે છે. બસમાં મુસાફરી કરી રહેલા લોકોએ આ ઘટનાને તેમના મોબાઈલ ફોનથી રેકોર્ડ કરી હતી, જે હવે અલગ-અલગ સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર વાયરલ થઈ રહી છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે બસની બારી ખોલવાને લઈને બે મુસાફરો વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. એક મહિલા નહોતી ઈચ્છતી કે બારી વધારે ખુલે. આ બાબતે બંને વચ્ચે બોલાચાલી થઈ હતી અને પછી મારામારી થઈ હતી.

રાકેશ પ્રકાશ નામના એક્સ યુઝરે આ વીડિયો પોસ્ટ કર્યો છે. આ વીડિયો ક્લિપ ટૂંક સમયમાં જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી જેમાં બંને મહિલાઓ એકબીજાને જૂતા અને ચપ્પલ વડે ઝગડતી અને મારતી જોવા મળે છે. આ લડાઈ જોઈને અન્ય મુસાફરો પણ ચિંતિત થઈ ગયા. તેઓએ દરમિયાનગીરી કરવાનો પ્રયાસ પણ કર્યો પરંતુ મહિલાઓ શાંત થવાનો ઇનકાર કરી રહી હતી. આ પછી મુસાફરોએ બસ કંડક્ટરને આ લડાઈ બંધ કરવા વિનંતી કરી. થોડા સમય બાદ આ બંને મહિલાઓને બસમાંથી નીચે ઉતરવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું.

બસમાં આવી લડાઈ જોઈને મુસાફરો પરેશાન થઈ ગયા
મહિલા મુસાફરો વચ્ચેની લડાઈની આ વીડિયો ક્લિપ 57 સેકન્ડની છે. આમાં બંને એકબીજા પર જૂતા અને ચપ્પલ ફેંકતા અને જોરદાર અપશબ્દો કરતા જોવા મળે છે. આ લડાઈ જોઈને બસમાં બેઠેલા મુસાફરોમાં ચર્ચા શરૂ થઈ ગઈ કે આમાં કોનો વાંક છે. બસમાં બેઠેલા કેટલાક મુસાફરોએ એમ પણ કહ્યું કે બસમાં આટલી ભીડ હતી અને હવે તેમને આ બધું જોવું પડશે. બસમાં મુસાફરી કરી રહેલા એક વ્યક્તિને એવું કહેતા સાંભળવા મળે છે કે સારું છે, લડાઈ ચાલી રહી છે, કોઈ વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરશે. તે જ સમયે, વીડિયો જોયા પછી, ઇન્ટરનેટ વપરાશકર્તાઓએ ઘણી રસપ્રદ ટિપ્પણીઓ પણ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *