મુંબઈની લોકલ ટ્રેન નીચે ફસાયો યુવક, મુસાફરોએ ટ્રેનને ધક્કો મારીને બચાવ્યો જીવ, VIDEO થયો વાયરલ

મુંબઈની લોકલ ટ્રેન નીચે ફસાયો યુવક, મુસાફરોએ ટ્રેનને ધક્કો મારીને બચાવ્યો જીવ, VIDEO થયો વાયરલ

આ ઘટનાને એક બાયસ્ટેન્ડરે વીડિયોમાં કેપ્ચર કરી હતી, જેણે પાછળથી રેડિટ પર ક્લિપ શેર કરી હતી.

નવી મુંબઈના વાશી સ્ટેશન પર, કેટલાક મુસાફરો લોકલ ટ્રેનના પૈડા નીચે ફસાયેલા એક વ્યક્તિને બચાવવાના પ્રયાસમાં એક થયા. આ ઘટનાને એક દર્શક દ્વારા વીડિયોમાં કેદ કરવામાં આવી હતી, જેણે બાદમાં Reddit પર ક્લિપ શેર કરી હતી, જે દર્શાવે છે કે લોકોમાં હજુ પણ એકતાની લાગણી છે અને જો લોકો સાથે આવે તો સૌથી મોટું અશક્ય કામ પણ કરી શકાય છે.

41 સેકન્ડની વિડિયો ક્લિપમાં ટ્રેનની સામે મુસાફરોની ભીડ એકઠી થતી દેખાઈ રહી છે, જેમાં ઘણા લોકો લાઈનમાં ઉભા છે અને ભારે કોચને ધક્કો મારીને ઉપાડવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. તેમની સામૂહિક શક્તિનો હેતુ ટ્રેનને એટલો નમાવવાનો હતો કે ફસાયેલા વ્યક્તિને બચાવી શકાય. વિડિઓ પોસ્ટ કરનાર Cat_Of_Culture નામના Reddit વપરાશકર્તાએ ઘટના દરમિયાન સર્જાયેલી અરાજકતાને વર્ણવી હતી કારણ કે લોકો રેન્ડમલી દબાણ કરે છે. જો કે, પ્રયત્નો વધુ સંકલિત થતાં, મુસાફરો પણ ટ્રેનને પાટા પરથી ઉતારવામાં સફળ થયા.

વિડિઓ જુઓ:

Person got caught under the train, crowd pushes off the train and pulls them out. [SFW]
byu/Cat_Of_Culture innavimumbai

Reddit વપરાશકર્તાએ સંબંધિત સોશિયલ મીડિયા વપરાશકર્તાઓને અપડેટ કર્યું કે આ ઘટના દરમિયાન વ્યક્તિને માત્ર સામાન્ય ઇજાઓ થઈ હતી. તે જ ટ્રેનમાં હોવાનો દાવો કરતા અન્ય એક Reddit યુઝરે શેર કર્યું હતું કે તે વ્યક્તિની પગની ઘૂંટીમાં મચકોડ આવી ગઈ હતી, પરંતુ તે ઠીક છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *