આ યુવકે પોતાની સપનાં નું ઘર ઓનલાઇન Amazon પર થી મગાવ્યું, બોક્સ ખોલતા જ ચોંકી ગયો, જુઓ વિડિયો અહી

આ યુવકે પોતાની સપનાં નું ઘર ઓનલાઇન Amazon પર થી મગાવ્યું, બોક્સ ખોલતા જ ચોંકી ગયો, જુઓ વિડિયો અહી

હાલમાં જ એક વ્યક્તિએ પોતાના સપનાનું ઘર ઓનલાઈન ખરીદ્યું છે, જેને જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. વીડિયોમાં, એક વ્યક્તિ તેની ડિલિવરી પછી તૈયાર ઘરને અનબોક્સ કરતી જોવા મળે છે.

આ ઓનલાઈન યુગમાં તમે મોબાઈલ, ફ્રીજ, એસી, ટીવીથી લઈને તમારા મનપસંદ ફૂડની દરેક વસ્તુ માત્ર એક ક્લિકમાં ઘરે બેઠા સરળતાથી ઓર્ડર કરી શકો છો. આજ સુધી તમે ઘણી વસ્તુઓ ઓનલાઈન ખરીદી હશે અથવા લોકોને ખરીદતા જોયા હશે, પરંતુ શું તમે ક્યારેય કોઈને ઓનલાઈન ઘર ખરીદતા જોયું છે. ખરેખર, તાજેતરમાં જ એક વ્યક્તિએ એમેઝોન પર પોતાનું ડ્રીમ હાઉસ ખરીદ્યું છે. ખાસ વાત એ છે કે આ ઘર ખરીદ્યા પછી તમારે તેમાં રહેવા માટે શિફ્ટ થવાની જરૂર નથી, બલ્કે આ ઘરની હોમ ડિલિવરી તમારી જાતે જ થશે. તે અદ્ભુત ખરીદી નથી?

સ્વપ્નનું ઘર બોક્સમાં પેક કરીને આવ્યું

આ ઓનલાઈન હાઉસનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે એમેઝોને ઘરની હોમ ડિલિવરી કરી, જે મળ્યા બાદ ગ્રાહક ખુશ થઈ ગયા. વિડિયોમાં એક વ્યક્તિ તૈયાર ઘરની ડિલિવરી બાદ ખુશીથી અનબોક્સ કરતી જોવા મળે છે. વીડિયોમાં જેવો વ્યક્તિ એક મોટા બોક્સમાં બંધ આ ઘર ખોલે છે, તે ખુશીથી ઉછળી પડે છે. આ ઘરની સાઇઝ, ડિઝાઇન અને કિંમત જાણવા માટે તમારા મનમાં ઉત્સુકતા રહેશે.

અહીં વિડિયો જુઓ

તૈયાર ઘરની વિશેષતાઓ (વેચાણ માટેનું ઘર)

વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે વ્યક્તિ એક પછી એક ઘરના અલગ-અલગ ભાગોને ભેગા કરે છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ઘરની કિંમત $19,000 એટલે કે ભારતીય રૂપિયામાં 15 લાખથી વધુ છે. નવાઈની વાત એ છે કે આ રેડીમેડ ઘરમાં કિચન, બેડરૂમથી લઈને ડ્રોઈંગરૂમ સુધીની દરેક વસ્તુ છે. જો તમે ફિલ્મ સ્ટાર્સની મોટી ફૂડ વાન કે વેનિટી વેન જોઈ હશે તો તમે સમજી શકશો કે આ રેડીમેડ હોમ્સ (એફોર્ડેબલ હોમ્સ) પણ એ જ તર્જ પર તૈયાર કરવામાં આવ્યા છે. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે આ સ્ટીલનું બનેલું ઘર છે, જેમાં ઈંટ, સિમેન્ટ અને રેબાર નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *