મહિલાની અનોખી હેરસ્ટાઈલ ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહી છે, વીડિયો જોયા પછી તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો

મહિલાની અનોખી હેરસ્ટાઈલ ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહી છે, વીડિયો જોયા પછી તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો

તમે આજ સુધી અનેક પ્રકારની હેરસ્ટાઈલ જોઈ હશે. પરંતુ આ મહિલાએ તેના વાળને એવો લુક આપ્યો જે કદાચ તમે પહેલા ક્યારેય નહીં જોયો હોય. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

વાળ વ્યક્તિને પ્રભાવશાળી દેખાવામાં ઘણી મદદ કરે છે. એટલા માટે લોકો તેમના ચહેરા અને ચહેરાના કટ અનુસાર તેમના વાળ રાખે છે. કેટલાક લોકોને લાંબા વાળ રાખવાનો શોખ હોય છે તો કેટલાક લોકોને ટૂંકા વાળ રાખવાનું પસંદ હોય છે. અમારું કહેવાનો અર્થ એ છે કે લોકો તેમના ચહેરા અનુસાર તેમની હેરસ્ટાઇલ પસંદ કરે છે જે તેમને સારા દેખાવામાં ઘણી મદદ કરે છે. સ્ત્રીઓ પણ આ જ નિયમોનું પાલન કરે છે. તમે આજ સુધી અનેક પ્રકારની હેરસ્ટાઈલ જોઈ હશે, પરંતુ ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહેલી કોઈપણ મહિલાની આવી હેરસ્ટાઈલ તમે જોઈ નથી.

વીડિયો જોઈને તમારા હોશ ઉડી જશે
જો આપણે મહિલાઓની હેરસ્ટાઇલ અને હેરકટ્સની વાત કરીએ તો દુનિયામાં લગભગ 60 હેરસ્ટાઇલ અને કટ છે જે મહિલાઓ કરાવે છે. બોલ્ડ પિક્સી, ફ્રેન્ચ બોબ, બોબ, કર્લ્સ, ચોપી લોબ, એવી ઘણી બધી હેરકટ્સ અને હેરસ્ટાઇલ છે જે સ્ત્રીઓ કરાવે છે. પરંતુ શું તમે ક્યારેય હોર્સ કટ જોયો છે? સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં મહિલાએ તેના વાળ પણ આવી જ સ્ટાઈલમાં કપાવ્યા છે. તમે મહિલાના માથા પર દોરેલા ઘોડાને જોઈ શકો છો. વિશ્વાસ ન આવતો હોય તો વાઈરલ થયેલો વીડિયો જાતે જ જોઈ લો.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોને આ શૈલી કેવી લાગી?
આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) પર @ThebestFigen નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 16 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે પૂછ્યું- આ ક્રિએટિવ છે, મને આવો વાળંદ ક્યાંથી મળશે, મારે આ જલ્દીથી જોઈએ છે? અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- હવે સમય આવી ગયો છે કે નવા વાળ કપાવવાનો. ત્રીજા યુઝરે પૂછ્યું- આ શું છે?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *