લોકો જંગલ સફારી પર ગયા હતા ત્યારે હાથીએ હુમલો કર્યો, ગજરાજને રોકવા ડ્રાઈવરે કર્યું આવું – જુઓ વિડિયો અહી

લોકો જંગલ સફારી પર ગયા હતા ત્યારે હાથીએ હુમલો કર્યો, ગજરાજને રોકવા ડ્રાઈવરે કર્યું આવું – જુઓ વિડિયો અહી

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયેલા જંગલ સફારીના આ વીડિયોએ ઈન્ટરનેટ લોકોને ચોંકાવી દીધા છે. જો કે તે ડ્રાઈવરની બુદ્ધિમત્તાથી પણ પ્રભાવિત છે. કારણ કે ભાઈ… જો ડ્રાઈવરે બહાદુરી ન બતાવી હોત તો પ્રવાસીઓનો જીવ જોખમમાં આવી શક્યો હોત.

હાથીઓ સ્માર્ટ અને ખૂબ જ આકર્ષક છે. તેઓ ખૂબ જ શાંતિપ્રિય પ્રાણીઓ પણ માનવામાં આવે છે. પણ ગજરાજનો ક્રોધ બહુ ખરાબ છે. તે પોતાના ક્રોધમાં તેની સામેની દરેક વસ્તુનો નાશ કરવાની શક્તિ ધરાવે છે. વેલ, દરેક જણ જંગલ સફારી દરમિયાન વાઘ જોવા માંગે છે. પરંતુ ક્યારેક જંગલ સફારીનો અનુભવ પણ જીવનનો ખરાબ અનુભવ બની જાય છે.

હવે આ પ્રવાસીઓનો જ કેસ લો. બધા લોકો જીપમાં સફારી માણવા ગયા હતા ત્યારે એક હાથીએ તેમના પર હુમલો કર્યો. કારના ડ્રાઇવરને શુભકામનાઓ જેણે સમજદારીથી કામ કર્યું અને હાથીને તેના માર્ગ પર પાછો મોકલી દીધો. વેલ, હાથીને ભગાડવાની ડ્રાઈવરની ટેકનિક લોકોમાં ચોક્કસપણે ચર્ચાનો વિષય બની ગઈ છે.

જ્યારે હાથીએ હુમલો કર્યો

વાયરલ ક્લિપમાં જોઈ શકાય છે કે જંગલ સફારીનો આનંદ માણતા પ્રવાસીઓની જીપ ધીમે-ધીમે આગળ વધી રહી છે. હાથીઓનું ટોળું વાહનની આગળ આગળ વધી રહ્યું છે ત્યારે અચાનક તેમાંથી એક એટેકિંગ મોડમાં જીપ તરફ દોડે છે. વાહનને પાછળની તરફ હંકારવાને બદલે ડ્રાઈવર બહાર આવે છે અને જીપના બોનેટને મારવા લાગે છે, પરંતુ જ્યારે હાથી અટકતો નથી ત્યારે તે ટ્રાફિક પોલીસની જેમ હાથીને રોકવાનો આદેશ આપે છે. આ દરમિયાન હાથી વળે છે અને તેના સાથીઓ વચ્ચે પાછો જાય છે.

હાથીઓના હુમલાનો વીડિયો અહીં જુઓ

આ વીડિયોને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર @WildTrails.in નામના પેજ દ્વારા 6 ફેબ્રુઆરી મંગળવારના રોજ પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો. તેને અત્યાર સુધીમાં 72 હજાર વ્યુઝ અને ત્રણ હજારથી વધુ લાઈક્સ મળ્યા છે. ઘણા યુઝર્સે કોમેન્ટ પણ કરી છે. કેટલાક યુઝર્સે ડ્રાઈવરના જુસ્સા અને ડહાપણની પ્રશંસા કરી તો કેટલાકે તેને ખતરનાક ગણાવ્યું. જ્યારે એક વ્યક્તિએ દાવો કર્યો છે કે આ વીડિયો શ્રીલંકાના વાસગામુવા નેશનલ પાર્કનો છે. બાય ધ વે, આ ક્લિપ જોયા પછી તમારા મગજમાં શું આવી રહ્યું છે? કોમેન્ટ માં જણાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *