જયપુરમાં એટલો વરસાદ પડ્યો કે ઝુડિયો શોરૂમ સાથે કાર ટકરાઈ, પછી થયું આવું, વીડિયો વાયરલ.

જયપુરમાં એટલો વરસાદ પડ્યો કે ઝુડિયો શોરૂમ સાથે કાર ટકરાઈ, પછી થયું આવું, વીડિયો વાયરલ.

જીટી મોલમાં એક સ્ટોર સાથે કાર અથડાતાં જયપુર શોરૂમમાં અફડાતફડી મચી ગઈ હતી. સ્થળ પર નાસભાગ જેવી સ્થિતિ સર્જાઈ હતી.આ અકસ્માતનું કારણ ઓછી વિઝિબિલિટી અને ભારે વરસાદ હતો. આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ઠંડી કે વરસાદી વાતાવરણમાં કાર ચલાવવી ખૂબ મુશ્કેલ છે. આ દરમિયાન નાની ભૂલ પણ મોટી દુર્ઘટના બની જાય છે. તેથી, ખાસ કરીને વરસાદ અને ઠંડી દરમિયાન સાવચેતીપૂર્વક વાહન ચલાવવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. આવો જ એક માર્ગ અકસ્માત મંગળવારે જયપુરમાં થયો હતો.

મંગળવારે જયપુરમાં અરાજકતાનો માહોલ હતો. વરસાદ અને ઓછી વિઝિબિલિટીના કારણે એક કાર જુડિયોના શોરૂમ સાથે અથડાઈ હતી. ભારે વરસાદને કારણે રોડ પર વિઝિબિલિટી એટલી ખરાબ થઈ ગઈ હતી કે વાહન ચલાવતા સમયે સ્થિતિ ખૂબ જ ગંભીર બની ગઈ હતી અને કાર શોરૂમની સામે અથડાઈ હતી.

વિડીયો વાયરલ…

આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોશો કે રોડ પર પાર્ક કરેલી ક્રેન કારને બહાર કાઢી રહી છે. સ્થળ પર લોકોની મોટી ભીડ એકઠી થઈ ગઈ છે અને ભારે વરસાદ પણ થઈ રહ્યો છે. આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામના jaipurbuzz હેન્ડલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે.

લોકો ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે
લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે અને તેના પર પોતાનો પ્રતિભાવ પણ આપી રહ્યા છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – જુડિયોમાંથી નાઈટ સૂટ ખરીદવા ગયો હોવો જોઈએ. અન્ય વ્યક્તિએ ટિપ્પણી કરી છે – શોરૂમમાં એન્ટ્રી લેવાની રીત થોડી કેઝ્યુઅલ નથી. એક યુઝરે લખ્યું છે- થોડી ઓછી વિઝિબિલિટી, બાકી દારૂની અસર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *