આ યુવકે Amazon પરથી 21 લાખ રૂપિયાનું ફોલ્ડેબલ ઘર ખરીદ્યું, ડિલિવરી પછી પછી.. જુઓ વિડિયો અહી

આ યુવકે Amazon પરથી 21 લાખ રૂપિયાનું ફોલ્ડેબલ ઘર ખરીદ્યું, ડિલિવરી પછી પછી.. જુઓ વિડિયો અહી

શું તમે ક્યારેય ઘર ઓનલાઈન ઓર્ડર કર્યું છે? તે વિશે વિચારવું વિચિત્ર લાગે છે, તે નથી? કારણ કે અમે કપડાંથી લઈને નાની-નાની વસ્તુઓ સુધીની દરેક વસ્તુ ઓનલાઈન ઓર્ડર કરીએ છીએ. ઘર જેવું ભારે અને વિશાળ કંઈક ઓર્ડર કરવાનો વિચાર પણ ક્યારેય મનમાં આવતો નથી. પરંતુ અમેરિકામાં એક વ્યક્તિએ એમેઝોન પરથી ઘરનો ઓર્ડર આપીને બધાને ચોંકાવી દીધા છે. તેણે પોતાના ઘરનો એક વીડિયો પણ પોસ્ટ કર્યો છે, જે વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

તમે ગમે તેટલા મોટા શોપહોલિક છો, તમે હજુ પણ ઈ-કોમર્સ સાઇટ્સ પરથી કપડાં, શૂઝ અથવા ઈલેક્ટ્રોનિક વસ્તુઓનો ઓર્ડર કરશો. પરંતુ લોસ એન્જલસમાં રહેતા એક વ્યક્તિએ ઓનલાઈન શોપિંગમાં એક નવું સ્તર સ્થાપિત કર્યું છે, જેને પાર કરવું ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. જેફરી બ્રાયન્ટ નામના વ્યક્તિએ ‘Amazon’ પરથી નવું ઘર ખરીદ્યું છે, જેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ફોલ્ડેબલ ઘરમાં દરેક સુવિધા

23 વર્ષીય જેફરીએ ‘ટિકટોક’ પર તેના નવા ઘરનો વીડિયો શેર કર્યો હતો, જે ટૂંક સમયમાં અન્ય સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર પણ વાયરલ થયો હતો. કન્ટેન્ટ ક્રિએટર જેફરી પોતાના વીડિયોમાં કહે છે- મેં હમણાં જ એમેઝોન પરથી ઘર ખરીદ્યું છે. આ વીડિયોમાં તે ઘરની અંદર રસોડું, લિવિંગ રૂમ, બેડરૂમ અને બાથરૂમની સાથે ફર્નિચર, સોફા વગેરે પણ બતાવે છે.

બેઘર લોકોને ભાડે આપશે

ન્યૂયોર્ક પોસ્ટના રિપોર્ટ અનુસાર, જેફરીએ 29 જાન્યુઆરીએ 320 સ્ક્વેર ફીટ એરિયાનું આ ઘર $26,000 એટલે કે લગભગ 21.5 લાખ રૂપિયામાં ખરીદ્યું હતું. મીડિયા સાથે વાત કરતા તેણે કહ્યું કે તે આ મકાનમાં પોતે નહીં રહે, પરંતુ તેણે આ મકાન વિસ્થાપિત અથવા બેઘર લોકોને ભાડે આપવા માટે ખરીદ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *