સાઈકલના વ્હીલમાંથી બનાવેલ અનોખું ડાઈનિંગ ટેબલ, દેશી જુગાડ જોઈને લોકો થયા પ્રભાવિત, કહ્યું- આને કહેવાય VIP વ્યવસ્થા

સાઈકલના વ્હીલમાંથી બનાવેલ અનોખું ડાઈનિંગ ટેબલ, દેશી જુગાડ જોઈને લોકો થયા પ્રભાવિત, કહ્યું- આને કહેવાય VIP વ્યવસ્થા

વીડિયોમાં ઈન્સ્ટાગ્રામ યુઝર અબ્દુલ જલીલ (જોલીલ 7565) ખાવાના વાસણો રાખવા માટે સાઈકલના ટાયરથી બનેલા વિચિત્ર ટેબલનો ઉપયોગ કરતા બતાવવામાં આવ્યા છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક અનોખી સ્ટાઈલમાં ભોજન ખાતા વ્યક્તિનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને યુઝર્સ તે વ્યક્તિની અનોખી પ્રતિભાના વખાણ કરવા મજબૂર થઈ ગયા છે. વીડિયોમાં ઈન્સ્ટાગ્રામ યુઝર અબ્દુલ જલીલ (જોલીલ 7565) ખાવાના વાસણો રાખવા માટે સાઈકલના ટાયરથી બનેલા વિચિત્ર ટેબલનો ઉપયોગ કરતા બતાવવામાં આવ્યા છે. શું તમને પણ આ વિચિત્ર લાગે છે? શક્ય છે કે વીડિયો જોયા પછી તમારી વિચારસરણી બદલાઈ જાય.

ત્રણ દિવસ પહેલા ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરાયેલા વિડિયોમાં, અબ્દુલ આરામથી સ્ટૂલ પર બેઠો છે, જેમાં સાઈકલના ટાયર પર સલાડ, ફિશ કરી, દાળ અને બાફેલા ઈંડા જેવી વિવિધ વાનગીઓ સરસ રીતે મૂકવામાં આવી છે. એક સરળ સ્પિન સાથે, તે તેના ભોજનના સમયને સ્વાદિષ્ટ અનુભવમાં ફેરવીને, તે ઈચ્છે તે કોઈપણ વાનગીનો આનંદ લઈ શકે છે. આ “દેશી જુગાડ”નું ઉદાહરણ છે, જેમ કે સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે નોંધ્યું છે.

વિડિઓ જુઓ:

4 લાખથી વધુ લાઇક્સ સાથે, “સાયકલ ટેબલ” ના વિડિયોએ માત્ર પ્રેક્ષકોનું મનોરંજન કર્યું નથી પરંતુ ભારતમાં આવી “પ્રતિભા” ની વિપુલતા પર પ્રકાશ પાડ્યો છે. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ આ માણસની પ્રતિભાની પ્રશંસા કરવામાં પાછળ ન રહ્યા, જ્યારે ઘણા લોકોએ પરિસ્થિતિની વ્યવહારિકતા પર રમુજી ટિપ્પણીઓ પણ કરી. એક યુઝરે કહ્યું, “આ પ્રતિભા ભારતની બહાર ન જવી જોઈએ.” બીજાએ ટિપ્પણી કરી, “ભારત નવા નિશાળીયા માટે નથી.” ત્રીજાએ કહ્યું: “મહાન વિચાર. ઓછા બજેટ.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *