રૂફ ટુ રૂફ ફૂટબોલ રમતા યુવકનો વીડિયો વાયરલ, બિઝનેસમેન હર્ષ ગોએન્કા પણ છોકરાઓના ફેન બન્યા

રૂફ ટુ રૂફ ફૂટબોલ રમતા યુવકનો વીડિયો વાયરલ, બિઝનેસમેન હર્ષ ગોએન્કા પણ છોકરાઓના ફેન બન્યા

હર્ષ ગોએન્કાએ સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તમે જોશો કે કેટલાક યુવાનો કેવી રીતે ફૂટબોલ રમી રહ્યા છે. તમે ભાગ્યે જ ક્યારેય યુવાનોને આ રીતે ફૂટબોલ રમતા જોયા હશે. લોકો આ વીડિયોને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. લોકો તેના વખાણ કરતાં થાકતા નથી!

આપણા દેશમાં પ્રતિભાની કોઈ કમી નથી. દેશના દરેક ખૂણામાં ઘણા સામાન્ય લોકો છે જેઓ પ્રતિભાથી ભરપૂર છે. આના ઉદાહરણો સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર જોવા મળે છે. પરંતુ હવે હર્ષ ગોએન્કાએ આવા ટેલેન્ટેડ યુવાનોનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે જે ઘણો રસપ્રદ છે. તમે ભાગ્યે જ કોઈને આ રીતે ફૂટબોલ રમતા જોયા હશે.

આરપીજી એન્ટરપ્રાઈઝના ચેરમેન હર્ષ ગોએન્કાએ પોસ્ટ કરેલા આ વીડિયોમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે કેટલાક યુવાનો પોતપોતાના ઘરની છત પર ઉભા છે. દરેક વ્યક્તિ ફૂટબોલને એક છત પરથી બીજા ધાબા પર લાત મારતો જોવા મળે છે. આ ખરેખર જબરદસ્ત વિડિયો છે.

લોકો વિડિયો જોઈ રહ્યા છે

હર્ષ ગોએન્કાએ 5 ફેબ્રુઆરીએ આ વીડિયો શેર કર્યો હતો, જેને અત્યાર સુધીમાં 67 હજારથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. ઘણા લોકોએ આ અંગે કમેન્ટ પણ કરી છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું- ઓહ ના…સામ્બા ટેરેસ પર છે. અન્ય વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ અદ્ભુત છે. અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – અદ્ભુત, કેટલી સરસ પ્રેક્ટિસ.

સરસ અને અદ્ભુત

અન્ય યુઝરે લખ્યું છે – તે ખૂબ જ સારું અને અદ્ભુત છે. અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – હું આશ્ચર્યમાં છું કે વીડિયો રેકોર્ડ કરનાર વ્યક્તિ ક્યાં ઉભો હતો. જોકે, યુઝર્સને આ વીડિયો ઘણો પસંદ આવી રહ્યો છે. લોકો તેના વખાણ કરતા થાકતા નથી. પણ તમને આ વીડિયો કેવો લાગ્યો? તમારો અભિપ્રાય કોમેન્ટ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *