આને કેહવાયે મોતને સીધી ટકકર દેવી, બાઇક ની સીટ પર સૂઈ ને બાઇક ચલાવતો હતો યુવકે, જુઓ વિડિયો અહી

આને કેહવાયે મોતને સીધી ટકકર દેવી, બાઇક ની સીટ પર સૂઈ ને બાઇક ચલાવતો હતો યુવકે, જુઓ વિડિયો અહી

સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને જોઈને તમને તમારી આંખો પર વિશ્વાસ નહીં થાય. જો તમે વિડિયો ધ્યાનથી જોશો, તો તમને ખ્યાલ આવશે કે વ્યક્તિ ખરેખર મૃત્યુથી બિલકુલ ડરતો નથી.

સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ અનેક પ્રકારના વીડિયો વાયરલ થતા હોય છે. કેટલાક વીડિયો જોયા પછી લોકોનું હસવું રોકાતું નથી અને કેટલાક વીડિયો જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે. પરંતુ ક્યારેક સોશિયલ મીડિયા પર આવા વીડિયો જોવા મળે છે જે જોનારને એક ક્ષણ માટે ડરાવે છે. આવો જ એક વીડિયો તાજેતરમાં સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે. આ વીડિયો જોયા પછી તમે પોતે જ એક ક્ષણ માટે ડરી જશો પરંતુ વીડિયોમાં દેખાતો વ્યક્તિ બિલકુલ ડરતો નથી.

વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે વ્યસ્ત રોડ પર ઘણા વાહનો સારી સ્પીડથી દોડી રહ્યા છે. ત્યારે કેમેરામાં એક બાઇક દેખાય છે, જેના હેન્ડલ પર કોઈ વ્યક્તિનો હાથ નહીં પરંતુ તેના પગ દેખાય છે. આ પછી, જ્યારે આખી મોટરસાઇકલ જોવામાં આવે છે, ત્યારે બધાની આંખો ખુલ્લી રહે છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે વ્યક્તિ બાઇકની સીટ પર સૂઈ રહ્યો છે અને તેના પગથી બાઇક ચલાવી રહ્યો છે. આટલું જ નહીં તેનો એક હાથ હવામાં લટકી રહ્યો છે અને બીજામાં તે મોબાઈલ ફોનનો ઉપયોગ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકોએ અનેક પ્રકારની કોમેન્ટ કરી છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ કોમેન્ટમાં પોતાની લાગણી વ્યક્ત કરી
ઈન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોને સમાચાર લખાય ત્યાં સુધી 6 લાખ 35 હજાર લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ એક યુઝરે લખ્યું- આને કહેવાય નરકમાં સૂવું, બાઇક પર સૂવું નહીં. અન્ય યુઝરે લખ્યું- યમરાજને મળવાની રીત થોડી કેઝ્યુઅલ છે. અન્ય એક યુઝરે લખ્યું – તે પોતે પોતાનું બિયર સ્મશાન લઈ રહ્યો છે. એક યુઝરે લખ્યું- યમરાજ રજા પર છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *