ચોરે 11 સેકન્ડમાં બેલ્ટ વડે લોકઅપનું તાળું તોડી નાખ્યું, તેની કલાકારી જોઈને પોલીસકર્મી પણ દંગ રહી ગયા!

ચોરે 11 સેકન્ડમાં બેલ્ટ વડે લોકઅપનું તાળું તોડી નાખ્યું, તેની કલાકારી જોઈને પોલીસકર્મી પણ દંગ રહી ગયા!

લોકઅપ તોડવાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ જોવા મળી રહ્યો છે. આ ઘટના ક્યારે અને ક્યાં બની તેની પુષ્ટિ થઈ નથી, પરંતુ ચોરની લોક તોડવાની ટેકનિક જોઈને ઈન્ટરનેટ પબ્લિક ચોક્કસપણે ચોંકી જશે.

દરેક પ્રશ્નનો જવાબ ઇન્ટરનેટ પર ઉપલબ્ધ છે. જો તમે લોક તોડવાની રીત સર્ચ કરશો તો પણ તમને યુટ્યુબ પર એક નહીં પણ ડઝન જેટલા વિડીયો જોવા મળશે. પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર એક ગુનેગારનો વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેણે એક પોલીસ અધિકારીને તેની સામે જ લોકઅપનું તાળું તોડીને ચોંકાવી દીધા હતા. અને હા, તાળું તોડવા માટે તેણે કોઈપણ પ્રકારના સાધનનો સહારો લીધો ન હતો, બલ્કે તેણે કમર પર બાંધેલા બેલ્ટનો ઉપયોગ કરીને આ કર્યું. હવે તેની એક્ટિંગ ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ ગઈ છે.

‘જરૂરિયાત એ શોધની માતા છે’

આ વીડિયો X હેન્ડલ @HumansNoContext દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો અને લખ્યું હતું – આ વ્યક્તિએ પોલીસ અધિકારીઓને બતાવ્યું કે તેણે લોકઅપ કેવી રીતે તોડ્યું. આ પોસ્ટ લખ્યા ત્યાં સુધી આ પોસ્ટને 40 હજાર લાઈક્સ, 20.2 મિલિયન વ્યૂઝ અને સેંકડો કોમેન્ટ્સ મળી ચૂકી છે. એક વ્યક્તિએ લખ્યું – મેં પહેલીવાર કમર બેલ્ટનો આવો ઉપયોગ જોયો છે. જ્યારે કેટલાક યુઝર્સ કહી રહ્યા છે કે જરૂરિયાત શોધની માતા છે. સારું, આ સમગ્ર મામલે તમારું શું કહેવું છે? કોમેન્ટમાં લખો.

બેલ્ટની મદદથી લોકઅપનું લોક તોડ્યું

1.08 મિનિટના આ વીડિયોમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે એક વ્યક્તિ લોકઅપની અંદર છે. બહાર પોલીસકર્મી ઊભો છે. તે વ્યક્તિ તેને વ્યવહારિક રીતે કહી રહ્યો છે કે તેણે લોકઅપનું તાળું કેવી રીતે તોડ્યું. આ માટે, તે પોતાનો કપડાનો પટ્ટો કાઢે છે અને લોકઅપના સળિયામાંથી હાથ બહાર કાઢે છે અને તેને લોકમાં ફસાવે છે. આ પછી, તે પટ્ટામાં ગાંઠ બાંધે છે અને તેના પર પગ રાખીને ઉભો રહે છે. તેનાથી તાળું તૂટી જાય છે. આ જોઈને પોલીસ અધિકારી પણ દંગ રહી જાય છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *