શ્રીલંકા-અફઘાનિસ્તાન મેચ ચાલી રહી હતી ત્યારે મેદાનમાં આવી મોટી ગરોળી, વીડિયો થયો વાયરલ

શ્રીલંકા-અફઘાનિસ્તાન મેચ ચાલી રહી હતી ત્યારે મેદાનમાં આવી મોટી ગરોળી, વીડિયો થયો વાયરલ

ઘણી વખત વરસાદ અથવા કોઈ ટેકનિકલ સમસ્યાને કારણે મેચ અટકી જાય છે. પરંતુ તમે પહેલીવાર સાંભળ્યું હશે કે ગરોળીના કારણે મેચમાં વિક્ષેપ પડ્યો હતો. કોલંબોમાં મેચ દરમિયાન બનેલી આ ઘટના સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે. તેની ક્લિપ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે.

કોલંબોમાં અફઘાનિસ્તાન અને શ્રીલંકા વચ્ચે રમાયેલી મેચમાં એક એવું દ્રશ્ય જોવા મળ્યું જે આ પહેલા ભાગ્યે જ કોઈ ક્રિકેટ મેચમાં બન્યું હોય. ખરેખર, શ્રીલંકા પ્રથમ ઇનિંગ મેચ રમી રહ્યું હતું અને 48મી ઓવર દરમિયાન અચાનક મેદાનની બાઉન્ડ્રીની અંદર એક ગરોળી આવી ગઈ. જેના કારણે મેચ થોડો સમય રોકવી પડી હતી.

આ ઘટનાની ક્લિપ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોશો કે ઝેરી ગરોળી સીમાની અંદર પ્રવેશી રહી છે. ગરોળી પણ બાઉન્ડ્રીની અંદર ફરતી જોવા મળે છે. બાઉન્ડ્રી લાઇન પર ઝેરી ગરોળીને જોઈને સામ્રાજ્ય અને ખેલાડીઓ પણ ડરી ગયા હતા. જોકે થોડા સમય બાદ મેચ ફરી શરૂ થઈ હતી.

આ ક્લિપને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે અને લોકો તેના પર ઘણી ટિપ્પણીઓ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો શ્રીલંકા ક્રિકેટની યુટ્યુબ ચેનલ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. બે દિવસ પહેલા શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોને 46 હજારથી વધુ લોકો જોઈ રહ્યા છે અને આ આંકડો ઝડપથી વધી રહ્યો છે.

લોકોએ ટિપ્પણી કરી

આ વીડિયો પર કરવામાં આવેલી કોમેન્ટમાં ઘણા લોકોએ ગરોળીની તુલના શાકિબ અલ હસન સાથે કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું છે – તે કદાચ બધાને મળવા માંગતો હતો. એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – શાકિબ આસપાસ ફરે છે.

અન્ય વ્યક્તિએ લખ્યું છે – આ લોકપ્રિય છે. ઘણા લોકોએ વિડિયો પર હસતાં ઇમોજી પણ ઉમેર્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે અગાઉ લંકા પ્રીમિયર લીગમાં પણ સાપની હાજરીને કારણે રમત બંધ કરવી પડી હતી અને હવે ઝેરી ગરોળીએ પણ આવું જ કર્યું છે. કોઈપણ રીતે, તમને આ વિડિઓ કેવો લાગ્યો? તમારો અભિપ્રાય કોમેન્ટ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *