એક મહિલા મરમેઇડનો પોઝ આપીને લોકોનું મનોરંજન કરી રહી હતી, પરંતુ એક ભૂલ મોંઘી પડી અને…

એક મહિલા મરમેઇડનો પોઝ આપીને લોકોનું મનોરંજન કરી રહી હતી, પરંતુ એક ભૂલ મોંઘી પડી અને…

એક મહિલાને મરમેઇડ બનીને લોકોનું મનોરંજન કરવું મુશ્કેલ લાગ્યું. પાણીમાં તરતી વખતે મહિલાને અચાનક શ્વાસ લેવામાં તકલીફ થવા લાગે છે. આ પછી મહિલાએ પોતાનો પોશાક કાઢીને પાણીમાંથી બહાર નીકળવું પડે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને કેટલાક લોકો હસી રહ્યા છે તો કેટલાક લોકોને મહિલા પર દયા આવી રહી છે. આ મહિલા લોકોના મનોરંજન માટે મરમેઇડ બની હતી અને પાણીમાં તરીને લોકોનું મનોરંજન કરી રહી હતી. પછી કંઈક એવું બન્યું કે તેણે પોતાનો જીવ બચાવવા માટે તાત્કાલિક પગલાં લેવા પડ્યા અને તેનું આખું રહસ્ય ખુલી ગયું. ચાલો તમને જણાવીએ કે વીડિયોમાં શું જોવા મળે છે.

વીડિયોમાં શું જોવા મળ્યું?
સોશિયલ મીડિયા પર દરરોજ ઘણા વીડિયો વાયરલ થતા હોય છે, પરંતુ ક્યારેક એવા વીડિયો જોવા મળે છે જેને જોયા પછી વ્યક્તિ મૂંઝવણમાં મુકાઈ જાય છે કે હસવું કે ચિંતા. આવો જ એક વીડિયો હાલ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક મહિલા મરમેઇડ કોસ્ચ્યુમ પહેરીને પાણીમાં તરીને લોકોનું મનોરંજન કરી રહી છે. મહિલા પ્રેક્ષકોને પાણીમાં ફ્લાઈંગ કિસ આપે છે અને પછી ઉપર તરફ જવા લાગે છે. આ ભૂલ તેના પર ભારે પડે છે અને તેને અચાનક શ્વાસ લેવામાં તકલીફ થવા લાગે છે. મહિલા પાણીમાંથી બહાર નીકળવાનો પ્રયાસ કરે છે પરંતુ પોશાકના કારણે તે ઝડપથી ઉપર જઈ શકતી નથી. આ પછી, તેણે પાણીમાં પોતાનો પોશાક ઉતારવો પડશે અને પછી તે પાણીની ઉપર પહોંચવામાં સક્ષમ છે. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

અહીં જુઓ વાયરલ વીડિયો

લોકોએ શું કહ્યું?
આ વીડિયોને @Enezator નામના એકાઉન્ટ સાથે માઇક્રો બ્લોગિંગ પ્લેટફોર્મ X (અગાઉ ટ્વિટર) પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી આ વીડિયોને 33 મિલિયનથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. વીડિયો જોયા બાદ લોકો અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું- આ વીડિયોએ મને ખૂબ હસાવ્યું. તો બીજા યુઝરે લખ્યું- આ હાસ્યની વાત નથી. તે મહિલા ડૂબી જવાની હતી. અન્ય એક યુઝરે કહ્યું કે ઓક્સિજન કિસે આખી રમત બગાડી નાખી. આ રીતે લોકોએ પોતાની અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ શેર કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *