ભારતીય છોકરી લંડનમાં ડંકો વગડિયો, છોકરી લહેંગા પહેરીને રસ્તા પર  દુલ્હન બની ને જોવા મળી, જુઓ વિડિયો અહી

ભારતીય છોકરી લંડનમાં ડંકો વગડિયો, છોકરી લહેંગા પહેરીને રસ્તા પર દુલ્હન બની ને જોવા મળી, જુઓ વિડિયો અહી

ભારતમાં, લહેંગા પહેરીને ફરવું એ કોઈ મોટી વાત નથી, પરંતુ લંડનમાં, લહેંગા પહેરીને ફરવું અને ફરવું ત્યાંના લોકો માટે ખૂબ જ અલગ બાબત છે. આવો જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક છોકરી દુલ્હનના વેશમાં લંડનના રસ્તાઓ પર ફરતી જોવા મળી રહી છે.

આખી દુનિયા આપણા દેશની સંસ્કૃતિ અને પોશાકને અનુસરી રહી છે. ભારતીય કપડા શ્રેષ્ઠ કપડા માનવામાં આવે છે. તેને પહેર્યા પછી લોકોની સુંદરતા વધી જાય છે. ભારતીય વસ્ત્રોનું મહત્વ દેશ હોય કે વિદેશ દરેક જગ્યાએ જોવા મળે છે. આનું સૌથી મોટું ઉદાહરણ રજૂ કરતાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં એક ભારતીય યુવતી બ્રાઈડલ પોશાકમાં લંડનના રસ્તાઓ પર ફરતી જોવા મળી રહી છે. લંડનના લોકો આ છોકરીને જોઈને ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા અને તેનો ફોટો ક્લિક કરતા જોવા મળ્યા હતા. દુલ્હનના પોશાકમાં યુવતી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

કન્યાને દુલ્હનના પોશાકમાં જોઈને લોકોના મોંમાંથી વાહ નીકળી ગયું.
વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં એક ભારતીય યુવતી લંડનની ગલીઓમાં, મેટ્રોમાં અને ઘણી સ્થાનિક જગ્યાઓ પર દુલ્હનના પોશાકમાં ફરતી જોવા મળે છે. યુવતીને દુલ્હનના પોશાકમાં જોઈને લંડનના લોકો ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. યુવતીની સુંદરતા જોઈને ઘણા લોકો વાહ અને ખૂબસૂરત જેવા શબ્દો સાંભળી રહ્યા છે. લોકો આશ્ચર્યથી છોકરીને જુએ છે અને તેના ફોટા લેવાનું શરૂ કરે છે, જ્યારે અન્ય ઘણા લોકો છોકરીનો વીડિયો બનાવતા જોવા મળે છે. સામાન્ય રીતે લંડનમાં લોકો આવા કપડા પહેરતા નથી, તેથી લંડનના લોકો આ કપડામાં ભારતીય યુવતીને જોઈને ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત થઈ જાય છે.

લોકો ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે
આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર @shr9ddha નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ સમાચાર લખાય છે ત્યાં સુધી 11 લાખ લાખ લોકોએ તેને લાઈક કર્યું છે અને 56 લાખ લોકોએ જોયું છે. વીડિયો પર હજારો લોકોએ કોમેન્ટ કરીને પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે. કોમેન્ટ કરતા એક યુઝરે લખ્યું – ‘અમને ભારતીય હોવા પર ગર્વ છે.’ અન્ય લોકોએ ટિપ્પણી કરી, ‘આ રીતે આપણો દેશ છે જેને દુનિયા જોતી રહે છે.’ ત્રીજા યુઝરે કોમેન્ટ કરી- ‘ભારતીય રાજકુમારી’.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *