ખાવાનું ગળામાં ફસાઈ જવાથી બાળકનો શ્વાસ રૂંધાયો, રજા પર મોલમાં આવેલ આર્મી જવાને જીવ બચાવ્યો, જુઓ વિડિયો

ખાવાનું ગળામાં ફસાઈ જવાથી બાળકનો શ્વાસ રૂંધાયો, રજા પર મોલમાં આવેલ આર્મી જવાને જીવ બચાવ્યો, જુઓ વિડિયો

સોશિયલ મીડિયા પર રિયલ લાઈફ હીરોનો એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં તે પોતાની યુક્તિથી એક બાળકનો જીવ બચાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ વીડિયો જોયા બાદ લોકો તે વ્યક્તિને આ ઉમદા કાર્ય માટે સલામ કરી રહ્યા છે.

હીરો એવા નથી જે માત્ર ફિલ્મોમાં જ દેખાય. વાસ્તવમાં હીરો એ હોય છે જે કોઈ બીજાનો જીવ બચાવે છે. આર્મીના સૈનિકો, ડોક્ટરો, ફાયર ફાઈટર, આ લોકો હીરોનું સૌથી મોટું ઉદાહરણ છે. ઘણીવાર આ હીરો ભીડમાંથી બહાર આવે છે અને ભીડમાં અદૃશ્ય થઈ જાય છે. બાકી માત્ર તેમની ભલાઈ અને તેમનું કાર્ય છે જે તેઓએ કોઈ સારા હેતુ માટે કર્યું છે. હાલમાં જ આવા જ એક રિયલ હીરોનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં તે એક નાના બાળકનો જીવ બચાવતો જોવા મળી રહ્યો છે. આ ઘટના નજીકમાં લાગેલા સીસીટીવીમાં કેદ થઈ હતી જે હવે સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.

ખોરાક અટકી જવાથી બાળકનો શ્વાસ રૂંધાઈ રહ્યો હતો
વાયરલ થઈ રહેલા વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેટલાક લોકો રેસ્ટોરન્ટમાં જોવા મળી રહ્યા છે. દરેક વ્યક્તિ મસ્તી કરતા અને ભોજનનો આનંદ લેતા જોવા મળે છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો પણ કતારમાં તેમના વારાની રાહ જોઈ રહ્યા છે. દરમિયાન, એક માતા તેના બાળક સાથે અચાનક જાગી જાય છે અને તકલીફમાં ચાલવા લાગે છે. શેર કરેલા વીડિયોના કેપ્શન મુજબ બાળકના ગળામાં કંઈક ફસાઈ ગયું હતું અને તે શ્વાસ લઈ શકતો ન હતો. વીડિયોમાં એ પણ દેખાઈ રહ્યું છે કે માતા સંપૂર્ણ રીતે પરેશાન છે અને પોતાના બાળકને સંભાળવામાં અસમર્થ છે. માતા અને બાળકની હાલત જોઈને આસપાસના લોકો એકઠા થઈ જાય છે. આ દરમિયાન, એક વ્યક્તિ ભીડમાંથી બહાર આવે છે અને બાળકને માતાના ખોળામાંથી લઈ જાય છે અને તેની પીઠ પર થપથપાવે છે, જેના પછી થોડીવાર પછી બાળક ઠીક થઈ જાય છે. બાળકને સ્વસ્થ થતા જોઈને માતાએ રાહતનો શ્વાસ લીધો અને તે માણસ માતાને કંઈક સમજાવતો જોવા મળે છે.

લોકો એ માણસને રિયલ હીરો કહેતા
આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર સચ કડવા હોતા હૈ નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. કેપ્શન મુજબ, જે વ્યક્તિ હીરો બન્યો અને બાળકનો જીવ બચાવ્યો તે આર્મીનો ફાયર ફાઈટર છે, જે રજા પર હતો અને મોલની મુલાકાત લેવા આવ્યો હતો. વીડિયો જોયા બાદ મોટી સંખ્યામાં લોકો સેનાના જવાનની ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને તેના વખાણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *