હેલ્મેટ પહેનતા પેલા ચેતી જજો, આ વિડિયો જોઈ તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો અહી

હેલ્મેટ પહેનતા પેલા ચેતી જજો, આ વિડિયો જોઈ તમે ચોંકી જશો, જુઓ વિડિયો અહી

તમે સોશિયલ મીડિયા પર સાપના ઘણા વીડિયો જોયા હશે. પરંતુ લેટેસ્ટ વિડિયો જોયા પછી ઘણા લોકો ચોક્કસપણે તેમના હેલ્મેટની તપાસ કરવાનું શરૂ કરશે. ખરેખર, આ ચોંકાવનારી ક્લિપમાં એક વ્યક્તિ હેલ્મેટમાં છુપાયેલા સાપને બહાર કાઢતો જોવા મળે છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને નેટીઝન્સ ‘ન્યૂ ફીર અનલોક’ જેવી વાતો કહી રહ્યા છે. ખરેખર, ક્લિપમાં એક વ્યક્તિ હેલ્મેટ સાથે જોઈ શકાય છે. પરંતુ જેવો તે હેલ્મેટ ચેક કરવાનું શરૂ કરે છે કે તેની અંદર છુપાયેલો કોબ્રા બહાર આવતો જોઈ શકાય છે.

આ ચોંકાવનારી ઘટનાને ઈન્સ્ટાગ્રામ યુઝર ‘snake_hunter_mallu’ દ્વારા વીડિયોમાં કેદ કરવામાં આવી છે. જો કે આ ઘટના ક્યારે અને ક્યાં બની હતી તે જાણવા મળ્યું નથી. પરંતુ આ ક્લિપ હવે ઈન્ટરનેટ પર સનસનાટી બની ગઈ છે, જે ઘણા સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ઝડપથી ફેલાઈ રહી છે.

કોબ્રા સંતાઈ ગયો હતો

વીડિયોમાં દેખાતો વ્યક્તિ બાઇક પર બહાર જવા માટે તૈયાર થઈ રહ્યો હતો, જ્યારે તેને ખબર પડી કે હેલ્મેટની અંદર કંઈક ખોટું છે. વ્યક્તિ કહે છે કે હેલ્મેટમાં એક નાનો સાપ છુપાયેલો છે. આ પછી તે મેટલ સ્ટિક વડે હેલ્મેટને ચારે બાજુથી ચેક કરવાનું શરૂ કરે છે. પછી કવરમાં છુપાયેલ કોબ્રા સિસકારવા લાગે છે. જેવી વ્યક્તિ તેને હટાવવાનું શરૂ કરે છે, કોબ્રા ભાગવાનો પ્રયાસ કરે છે.

નેટીઝન્સનો જીવ અટકી ગયો

આ ક્લિપને છ લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે. અને લોકો હંમેશા કોમેન્ટમાં એકબીજાને હેલ્મેટ પહેરતા પહેલા ચેક કરવાની સલાહ આપતા હોય છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘કલ્પના કરો કે જો કોઈ આ હેલ્મેટને સાફ કર્યા વગર પહેરે તો?’ બીજા વ્યક્તિએ કહ્યું, ‘જ્યારે તમે ઘણા દિવસો પછી હેલ્મેટનો ઉપયોગ કરો છો, ત્યારે તેને એકવાર સંપૂર્ણ રીતે તપાસો અને તેને સાફ કરો. જેથી આવા જોખમોથી બચી શકાય.’ ત્રીજા વ્યક્તિએ મજાકમાં કહ્યું કે તેણે આ કારણોસર હેલ્મેટ પહેરવાનું બંધ કરી દીધું છે.

અહીં સાપનો વાયરલ વીડિયો જુઓ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *