કાશ્મીરમાં બરફ પડતાં રેપોર્ટિંગ કરતી છોકરીઓની ચતુરાઈએ લોકોના દિલ જીતી લીધા, આનંદ મહિન્દ્રા પણ બન્યા ફેન.

કાશ્મીરમાં બરફ પડતાં રેપોર્ટિંગ કરતી છોકરીઓની ચતુરાઈએ લોકોના દિલ જીતી લીધા, આનંદ મહિન્દ્રા પણ બન્યા ફેન.

મહિન્દ્રા ગ્રૂપના ચેરમેન આનંદ મહિન્દ્રા પોતાની ટ્વિટને કારણે અવારનવાર હેડલાઈન્સમાં રહે છે. આનંદ મહિન્દ્રાએ ફરી એકવાર આવો જ એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેને લોકો ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. વીડિયોમાં બે સુંદર યુવતીઓ જોવા મળી રહી છે. યુઝર્સ આ યુવતીઓના વખાણ કરતા થાકતા નથી.

આનંદ મહિન્દ્રા દેશના જાણીતા ઉદ્યોગપતિઓમાં સામેલ છે. તે અવારનવાર પોતાના ટ્વીટના કારણે સોશિયલ મીડિયા પર હેડલાઈન્સમાં રહે છે. તેની પોસ્ટ્સ રમુજી અને રસપ્રદ હોય છે તેથી મોટી સંખ્યામાં લોકો તેને ફોલો કરે છે. હવે આનંદ મહિન્દ્રાએ એક વીડિયો શેર કર્યો છે જેમાં તમે બે યુવતીઓની ક્યૂટનેસ જોઈને દંગ રહી જશો.

આ વીડિયોમાં બંને યુવતીઓ કાશ્મીરથી હિમવર્ષાની જાણ કરતી જોવા મળી રહી છે. બંને છોકરીઓ બોલતી જોવા મળે છે – તમે જોઈ શકો છો કે આખરે બરફ પડી રહ્યો છે. તેથી અમે અહીં ખૂબ આનંદ કરીએ છીએ, મજા કરીએ છીએ. અહીં આસપાસ ખૂબ જ બરફ છે. મને લાગે છે કે હું સ્વર્ગની મધ્યમાં છું. તેમજ બંને યુવતીઓ બરફ સાથે રમતી જોવા મળે છે.

ક્યુટનેસ ઓવરલોડ

સોશિયલ મીડિયા પર આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 3 લાખથી વધુ લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. આના પરથી તમે અંદાજ લગાવી શકો છો કે આ વીડિયો કેટલો વાયરલ થઈ રહ્યો છે. તેમજ આ વીડિયો પર સેંકડો લોકો કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. બંને યુવતીઓના આ ક્યૂટ રિપોર્ટિંગના વખાણ કરતા લોકો થાકતા નથી.

વર્તમાન કુશળતા માટે વખાણ

એક વ્યક્તિએ લખ્યું છે – બંનેના ચહેરા પરના હાવભાવ પણ ખૂબ જ સુંદર છે… સુંદર બહેનો. અન્ય એક વ્યક્તિએ લખ્યું- ઓહ માય ગોડ, કેટલો ક્યૂટ વીડિયો છે. મને આ જોવાની મજા આવે છે. શેર કરવા જેવો આ વિડીયો છે. એક યુઝરે લખ્યું છે – હું તેને મારી કંપનીનો CEO બનાવીશ.. તેની પ્રેઝન્ટીંગ સ્કીલ ઉત્તમ છે.

શા માટે સ્પર્ધા
અન્ય એક યુઝરે લખ્યું- આ બંને એક સાથે કેટલા ખુશ છે. શા માટે બંને વચ્ચે સ્પર્ધા શરૂ? કોઈપણ રીતે, તમને આ વિડિઓ કેવો લાગ્યો? તમારો અભિપ્રાય કોમેન્ટ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *