ઓશિકાને ડ્રેસમાં ફેરવીને રોડ પર આ કામ કરતી જોવા મળી હતી ઉર્ફી જાવેદ, કહ્યું કઈક આવું

ઓશિકાને ડ્રેસમાં ફેરવીને રોડ પર આ કામ કરતી જોવા મળી હતી ઉર્ફી જાવેદ, કહ્યું કઈક આવું

અભિનેત્રી ઉર્ફી જાવેદ, જે તેની આકર્ષક ફેશન સ્ટાઈલ અને ડ્રેસિંગ માટે જાણીતી છે, તેના લેટેસ્ટ લુકથી ફરી એકવાર બધાને ચોંકાવી રહી છે.

અભિનેત્રી ઉર્ફી જાવેદ, જે તેની આકર્ષક ફેશન સ્ટાઈલ અને ડ્રેસિંગ માટે જાણીતી છે, તેના લેટેસ્ટ લુકથી ફરી એકવાર બધાને ચોંકાવી રહી છે. જ્યુટ સેક અને બ્લેડથી બનેલા ડ્રેસ પછી હવે ઉર્ફી બીજા વિચિત્ર આઉટફિટ સાથે જોવા મળી હતી અને જ્યારે તેને તેના આઉટફિટ વિશે પૂછવામાં આવ્યું તો તેણે એક ખાસ વિષય પર જાગૃતિ ફેલાવવાની વાત કરી. ઉર્ફીના ડ્રેસની સાથે તેના નિવેદને પણ લોકોને ચોંકાવી દીધા છે.

ઉર્ફી ઓશીકું ડ્રેસ

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર સામે આવેલા વીડિયોમાં ઉર્ફી હાઈ સ્લિટ બ્લુ કલરના ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે. ડ્રેસના આગળના ભાગમાં સફેદ રંગના બે ગાદલા જોડાયેલા જોવા મળે છે. ઉર્ફીનો આ પિલો ડ્રેસ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. જ્યારે તેણીને તેના વિચિત્ર દેખાવ વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણીએ કહ્યું, ‘હું જાગૃતિ ફેલાવી રહી છું કે જે વ્યક્તિ વધુ ઊંઘે છે તેના માટે આ શ્રેષ્ઠ પોશાક છે.’

‘સિલાઈ કરતી વખતે ભૂલ થઈ હશે’

વીડિયો જોઈને લોકો ફરી એકવાર ઉર્ફીને તેના ડ્રેસ અને લુક માટે ટ્રોલ કરી રહ્યા છે. કોમેન્ટ કરતી વખતે એક યુઝરે લખ્યું કે, જ્યાં તે ફસાઈ ગયો ત્યાં પિલો પણ રડતો હશે. જ્યારે બીજાએ લખ્યું, ભાઈ, છોડી દો, તે ફેમસ થવા માટે કંઈ પણ કરશે. ત્રીજા યુઝરે ફની કોમેન્ટ કરી અને લખ્યું, આ એક્સપર્ટની દેખરેખમાં કરવામાં આવ્યું છે, કૃપા કરીને તમારા ઘરે આ અજમાવશો નહીં. બીજાએ લખ્યું, ડ્રેસ સીવતી વખતે ગાદલા નજીકમાં પડેલા હોવા જોઈએ, તે ફેશનેબલ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *