દિલ્હીવાસીઓ કેટલા નસીબદાર છે… ફાટેલા પેન્ટ અને તૂટેલા ચશ્માવાળા છોકરાએ મેટ્રોમાં ટિંકુ જિયા પર ડાન્સ કર્યો, વીડિયો થયો વાયરલ

દિલ્હીવાસીઓ કેટલા નસીબદાર છે… ફાટેલા પેન્ટ અને તૂટેલા ચશ્માવાળા છોકરાએ મેટ્રોમાં ટિંકુ જિયા પર ડાન્સ કર્યો, વીડિયો થયો વાયરલ

એક વીડિયો સામે આવી રહ્યો છે, જેમાં એક છોકરો ‘ટિંકુ જિયા’ ગીત પર અજીબોગરીબ ડાન્સ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે, જેને જોઈને ત્યાં હાજર લોકો આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરી રહ્યા છે અને હસવા પણ લાગ્યા છે.

દરરોજ, ઇન્ટરનેટ પર મેટ્રો સંબંધિત એકથી વધુ વિડિયો આવતા રહે છે. આ વીડિયોમાં ક્યારેક કોઈ ચાલતી મેટ્રોમાં જોરશોરથી ડાન્સ કરતો જોવા મળે છે તો ક્યારેક કોઈ વિચિત્ર હરકતો કરીને લોકોનું ધ્યાન ખેંચતું જોવા મળે છે. કેટલાક એવા વીડિયો છે જેને જોયા પછી તમારા હાસ્યને કાબૂમાં રાખવું મુશ્કેલ થઈ જશે. હાલમાં જ આવો જ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જેમાં એક છોકરો ‘ટિંકુ જિયા’ ગીત પર અજીબોગરીબ ડાન્સ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે, જેને જોઈને ત્યાં હાજર લોકો આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરી રહ્યા છે અને હસવા પણ લાગ્યા છે.

વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક છોકરો ફાટેલી પેન્ટ અને આંખોમાં તૂટેલા ચશ્મા પહેરીને મેટ્રોમાં ડાન્સ કરી રહ્યો છે. છોકરો ટિંકુ જિયા ગીત પર ડાન્સ કરી રહ્યો છે. ડાન્સ કરતી વખતે છોકરો હાથમાં મોબાઈલ પકડે છે અને કાનમાં હેડફોન પહેરે છે. છોકરો ડાન્સ કરતી વખતે એવા ફની સ્ટેપ્સ કરી રહ્યો છે કે મેટ્રોમાં બેઠેલા તમામ મુસાફરો તેને જોઈને હસવાનું રોકી શક્યા નથી. છોકરાનો ડાન્સ જોઈને બધા હસી પડે છે. કેટલાક લોકો મોબાઈલથી છોકરાનો વીડિયો પણ બનાવી રહ્યા છે.

વિડિઓ જુઓ:

આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર delhi.connection નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે- મેટ્રોમાં નવો નમૂનો. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 3 મિલિયનથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો પર લોકો અનેક ફની કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું – તે સારી વાત છે કે દરેક વ્યક્તિ વ્યસ્ત છે. બીજાએ લખ્યું- દિલ્હીવાસીઓ ઘણા નસીબદાર છે. ત્રીજાએ લખ્યું – જ્યારે હું ચઢું છું ત્યારે આ બધું કેમ નથી થતું? ચોથાએ લખ્યું- મેટ્રોમાં કબૂતર આવી ગયું છે અને હવે બહાર નીકળવા માટે તડપી રહ્યું છે. આ વીડિયો વિશે તમારું શું કહેવું છે? અમને કોમેન્ટ કરીને જણાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *