હૅન્ડલ છોડી ને સરદારજી ફૂલ સ્પીડ પર બુલેટ ચલાવી રહ્યા હતા પછી થયું આવું, જુઓ વિડિયો અહી

હૅન્ડલ છોડી ને સરદારજી ફૂલ સ્પીડ પર બુલેટ ચલાવી રહ્યા હતા પછી થયું આવું, જુઓ વિડિયો અહી

આમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે કેવી રીતે એક સરદારજી હેન્ડલ પકડ્યા વગર ગોળી ચલાવી રહ્યા છે. તેને જોઈને રસ્તા પર ચાલતા લોકો પણ ચોંકી ગયા હતા.

કેટલાક લોકોને સ્ટંટ કરવાનો વધુ શોખ હોય છે. તેઓ જોખમ સાથે રમવાની મજા લે છે. એવું નથી કે માત્ર યુવાનો જ સ્ટંટ કરે છે. વૃદ્ધો પણ રસ્તાઓ પર સ્ટંટ કરતા જોવા મળ્યા છે. હાલમાં જ એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો જેમાં એક કાકા પૂરપાટ ઝડપે બાઇક ચલાવતા તેમના બંને હાથ રસ્તા પર છોડીને જતા જોવા મળ્યા હતા. હવે ફરીથી તે જ સંબંધિત એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે એક સરદારજી સાથે સંબંધિત છે. જેમાં સરદારજી પુરપાટ ઝડપે બુલેટ ચલાવતા જોવા મળે છે. ખાસ વાત એ છે કે આ દરમિયાન તેણે હેન્ડલ પણ પકડ્યું ન હતું. વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

બુલેટ પર સ્ટંટ બતાવ્યો
સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે સરદારજી બુલેટ લઈને રસ્તા પર આવી ગયા છે. એવું લાગે છે કે તેને અચાનક સ્ટંટ કરવાનું મન થયું. પછી થયું એવું કે સરદારજી બુલેટની એક બાજુ બેસી ગયા અને હેન્ડલ સાવ છોડી દીધું. નવાઈની વાત એ છે કે આ દરમિયાન ગોળી ચાલતી રહી અને સરદારજી પોતાના સંતુલન વડે તેને કાબૂમાં રાખતા રહ્યા. ઘણા લોકો બાઇક ચલાવતી વખતે હેન્ડલ છૂટી જવાથી ડરતા હોય છે, પરંતુ સરદારજીએ માત્ર હેન્ડલ છોડ્યું જ નહીં પરંતુ મહિલા બેસે છે તેમ બાઇક પર બેસી ગયા. તેમ છતાં તેની બાઇક ટાર્ગેટ પ્રમાણે આગળ વધી રહી હતી.

આ વિડિઓ અહીં જુઓ:

વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે
સરદારજીના આ વિડીયોએ મોટાભાગના લોકોને સ્તબ્ધ કરી દીધા છે. એક યુઝરે મજાકિયા અંદાજમાં કહ્યું છે કે, સરદારજીને જોયા બાદ એલોન મસ્કે ટેસ્લાની ટેક્નોલોજીની નકલ કરી હશે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે આ વીડિયો પટિયાલા-સામના રોડનો છે. આ વીડિયો 1000thingsinludhiana નામના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોને લાખો લોકો જોઈ ચૂક્યા છે. તેમજ 1.5 લાખથી વધુ લોકોએ આને લાઈક અને કોમેન્ટ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *